Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh
RE: HÌNH ẢNH KHỞI HÀNH SFC- HÀNH TRÌNH VỀ KHÚC RUỘT MIỀN TRUNG

quote:

Trích đoạn: muakskisses

quote:

Trích đoạn: Magnus

quote:

quote:

Trích đoạn: phuhaonguyen
Sao em chờ hoài mà không thấy sơ kết rút kinh nghiệm Khúc ruột miền trung nhỉ?

Trời! AE đã tổng kết chia chác đâu đó xong hết từ lâu rồi - Dư ra 1 đống, nhậu tè le hột é, từa lưa hột dưa từ đời xửa đời xưa rồi. Đang định tối nay đi Măng Đen nữa mà chẳng có ai hưởng ứng hết!

Hôm nay thứ 6 mà sao Bác kg thông báo sớm???

Báo với mấy bác Tèo, bác Mèo, , bác Madlion@, bác Chevol và Hunguyen@ rồi mà bác - bác Hunguyen@đang ở Qui Nhơn, còn Songtra@ đang ở Đắc Nông, AE định hẹn nhau trên Đắc Nông, bác Hùng sẽ đi theo Quốc lộ 14 lên, AE ở SG cũng vậy! 7h tối nay đi rồi mà đến giờ này chẳng thấy ai feedback hết! Đợi lát nữa ko có ai, chắc em cũng hủy luôn, gọi cho bác Hunguyen@ và bác Songtra@ khỏi đợi!

Ủa, lại off tiếp hả mấy bác ? Giờ này mới biết sao đi...[8|][&:]

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Tuần sau có chương trình off trong ngày - Miền Tây - hy vọng bác sắp xếp tham gia được với AE, có bác, cuộc vui sẽ thêm nhiều ý nghĩa!

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Tuần sau có chương trình off trong ngày - Miền Tây - hy vọng bác sắp xếp tham gia được với AE, có bác, cuộc vui sẽ thêm nhiều ý nghĩa!
Cho em đặt 1 cục gạch ở tài phụ xe Bác nhá..!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: Meo_ngo
Cho em đặt 1 cục gạch ở tài phụ xe Bác nhá..!
OK! Welcome Meo_ngo@ và cả Mèo Monalisa luôn!

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

cường độ off dữ vậy trời [8|]

23/10/06
14.638
5.121
113

Cho em đặt 2 cục gạch trong xe bác nào dư chỗ nhá!:D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Đang nhờ 1 công ty du lịch thiết kế cái tour sinh thái này, nay mai có chương trình cụ thể, bác Chevol@ sẽ post lên cho AE nghiên cứu! Chèo thuyền, câu cá, cắm trại... và nghe đâu có 1 tiết mục rất hấp dẫn là... TẮM TIÊN, các bác nhé! Kaka!

Ngày mai, bác Hunguyen@ về, hình như có chiến lợi phẩm là con heo rừng Măng Đen + 2 con kỳ đà núi với vài lit Bàu Đá. AE chuẩn bị off "Tiền tour sinh thái"... các bác đăng ký từ hôm nay để đầu bếp SFC lên thực đơn! :D:D

23/10/06
14.638
5.121
113

Bác Hung nhà ta cũng nhận vận chuyển thú rừng trái phép nữa à? :D

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Ngày mai, bác Hunguyen@ về, hình như có chiến lợi phẩm là con heo rừng Măng Đen + 2 con kỳ đà núi với vài lit Bàu Đá. AE chuẩn bị off "Tiền tour sinh thái"... các bác đăng ký từ hôm nay để đầu bếp SFC lên thực đơn! :D:D
khi nào chế biến thì gọi thằng em tham gia với nhá,chuyên môn của em là chuyển hóa thịt thà,rau quả thành chất bã,hehe...em dzọt..!

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Bác Hùng ơi, Bác Hùng àh, nghỉ phép dzui hok,típ hình đi Bác, sao mới tới Quy Nhơn là nghỉ rùi..???