Hạng B2
24/12/09
131
0
16
dragonlong76 nói:
Bác thanhlan bình loạn thiệt là xì tin dâu wá đê
, bác làm quả hấp hôn tụi em lại có dịp kéo xuống ấp BH :D
[/quote]
Vụ này em ủng hộ hai tay , hai chân à nhe

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
dragonlong76 nói:
[/quote]

Hum wa cặp ni liệng F1 ở nhà, tách đoàn len lén đi biển VT hấp hấp . . . jì đoá thì phở. Iem nghe Jiang hồ nó bẩu thía; chắc là phê lém òi nhẩy.

Iem tự hấp . . . lia chia đoá bác, đợi khi nao chín mùi thì ra công khai lun ạh. he he he

Hạng D
11/1/11
2.356
2.413
113
Earth
thanhlan nói:
dragonlong76 nói:

Hum wa cặp ni liệng F1 ở nhà, tách đoàn len lén đi biển VT hấp hấp . . . jì đoá thì phở. Iem nghe Jiang hồ nó bẩu thía; chắc là phê lém òi nhẩy.

Iem tự hấp . . . lia chia đoá bác, đợi khi nao chín mùi thì ra công khai lun ạh. he he he
[/quote]
hơhơ..em nói chơ cho sướng miệng thôi chứ f1 ở nhà em và gấu đi sao đặng, ai dè ....gian hồ hiểm ác:D

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Bon chen lên mui che nắng
Hình ảnh nhóm S.O.S đến chung vui và chúc mừng bí số 98

Gió lại mát

Em đố các bác: bàn tay nào đang bắt tay bác HieuLe309 thía lày?
Xoay vòng từ trái sang:
Luôn lắng nghe và thấu hỉu, kiệm lời (áo sơ mi xanh: Bác PARTS C.O.N) → Sơ mi trắng dài tay: Bác dathuong → Sơ mi sọc nâu: Bác new driver → Áo thun sọc ngang gá kiếng đen đang cười mỉm chai đầy bí hiểm: Bác Dragonlong76 → Đeo kính, chỉ thấy ½ gương mặt: Trên cả trùm chém . . . . J là bác Tổng tư lệnh nhà S.O.S Ha Sonata, biến hoá khôn lường . . . → Cái đâu che ½ mặt bác Tư là của bác Kien_viet thai → Sơ mi trắng thấy ½ cái mẹt chính là iem đoá → Sơ mi nâu đang bắt tay: cao thủ trong làng chặt, chém với trình có thể nói là vô đối bác HieuLe309 → Đeo kính cận phía sau bác cao thủ . . . là bác NTB_96 → Sơ mi hồng đang cúi mặt mê mải với vụ bội thu lúa cho áo sống S.O.S, lòng không hề lay động trước gió bão chính là Tổng thư ký kiêm Tổng nha ngân khố của S.O.S bác Jangnhut → Veston trắng: miễn giới thiệu → Thun sọc ngang trắng, vàng, nâu quay lưng lại là bác thanhkia

Ù pá liệng mịa hoa cưới, cô dâu nhảy dzô 88888 pà cố lun

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Bác Thanhkia bên V2: một chiến hữu cực kỳ nhiệt tình và máu lửa đã giúp em trong việc phối hợp tiếp đón đồng đội SG và kết hợp nhập đoàn. Em chân thành cảm ơn bác nhé: Hino86 rể đội 3, bác rể đội 2, đợi iem cỡ 20 nem sau đủ tuổi chơi thêm bà 3 nữa ở đội 1 lun, rùi 3 AE chống cột mình cùng dzià ngoại 1 lúc lun hén: lúc nớ iem chống gậy 3 chưn òi, chắc run dữ à há . . . có chi, báchino dìu iem nhẩy?

Nhà hàng Phố Đôi thẳng tiến thôi

Chít mịa rầu: cô dâu đám kia seo thấy wen wen dzậy ta?

Một Âu Sơ lun hết mình vì AE: Jang hồ! Í í iem lộn Jangnhut đang săn mồi, là chiên dza bụp . . . bụp . . . . pặc . . . pặc với chức năng phóng tin dziên chiến trường: cung cấp phóng sự ảnh cùng lời bình loạn hóm hình một cách nhanh và đẹp nhất

Dương Đông, kích Tây nà:

Tướng em đang tập núp lùm giúng ghê nơi → Cặp bài trùng nè
Thui xếp tha cho mấy bà bán dzé số đi mừ, sao bắt hết dzậy: Tội nghịp, họ đi bộ lỡ quẹt cái . . . . Container có chút thui à. Trùi ui !
Xếp còn tính ngoắc lun cái thèng ăn xin chi dzợ? Nhốt nó lấy Jì cho nó en ? Cái xe kéo nó lỡ chui dzô gầm anh Ben thui mừ [:O][:O][:O]

Kiểu này sao không sinh đạo tặc: iem thấy còn động lòng . . . . huống hồ . . .

XH đen Trvhoang càng đen hơn khi ngồi trong xe giữa trưa nắng mừ lại còn dám kênh xì po dzới em nữa chứ. Kinh thật.

Last edited by a moderator: