Hạng B2
12/11/10
222
0
16
dragonlong76 nói:
maithy nói:
dragonlong76 nói:
maithy nói:
Hihi, giờ nhìn hình mới thấy. Bác í thấy em là tv mới chuyên môn món mở lốp xe nên kiểm tra coi tay có cứng k đó mà, hôm qua say say rồi nên chả nhớ lão nào bóp tay mà giờ vẫn còn đau. Hic, em nhớ mặt bác trvhoang rồi nhé, hẹn ngày tái nạm.
bác Hoàng thích môn gồng tay bẻ chân lắm, để hôm ọp trên HTB bác Maithy và bác Hoàng VS với nhau nhé, em làm trọng tài:D
Thiết kế ngay & luôn đi bác 3Long, chờ tới bữa tân gia HTB lâu quá.
chòi, bác Maithy máu dzữ à nha
đúng là đối thủ bác Hoàng rùi
@trvhoang: có người thách đấu kìa, 1 thùng Ken nhá

hưởng ứng vụ này đi các bác ơi
Chiều mai kìa mấy bác ơi, bác Maithy, bác trvhoang, 2 bác muốn xem vòng 1 bự thì gặp bác Xiaoka.

Hạng C
28/12/09
508
83
28
dragonlong76 nói:
maithy nói:
dragonlong76 nói:
maithy nói:
Hihi, giờ nhìn hình mới thấy. Bác í thấy em là tv mới chuyên môn món mở lốp xe nên kiểm tra coi tay có cứng k đó mà, hôm qua say say rồi nên chả nhớ lão nào bóp tay mà giờ vẫn còn đau. Hic, em nhớ mặt bác trvhoang rồi nhé, hẹn ngày tái nạm.
bác Hoàng thích môn gồng tay bẻ chân lắm, để hôm ọp trên HTB bác Maithy và bác Hoàng VS với nhau nhé, em làm trọng tài:D

Rồi có kèo thơm rồi. Quyết luôn vậy nhe bà con. Mà cha nào chụp hình này nhìn máu quà trời:mad:

Hạng D
11/1/11
2.356
2.413
113
Earth
trvhoang nói:
dragonlong76 nói:
maithy nói:
dragonlong76 nói:
maithy nói:

Rồi có kèo thơm rồi. Quyết luôn vậy nhe bà con. Mà cha nào chụp hình này nhìn máu quà trời:mad:
Vậy thứ bảy này bác Maithy và bác Trvhoang "bặt co" luôn nha

Hạng D
11/1/11
2.356
2.413
113
Earth
Tụi em chưa tìm được địa điểm thích hợp nhưng ưu tiên có chổ cho f1 chơi và cho mấy mợ có không gian để 888, có đi thì em sẽ hú bác, bác đưa bà cả và f1 đi luôn cho vui nhé

Hạng B2
26/6/11
154
15
16
Sài Gòn
dragonlong76 nói:
Tụi em chưa tìm được địa điểm thích hợp nhưng ưu tiên có chổ cho f1 chơi và cho mấy mợ có không gian để 888, có đi thì em sẽ hú bác, bác đưa bà cả và f1 đi luôn cho vui nhé
Ok, bác nhớ hú em đấy nhé, lúc này đi đâu cũng có mình ên thôi ạ. F1 em còn nhỏ quá nên cho đi cũng ngại.