Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Re:Chủ nhật 31-7 có bác nào off bò Củ chi không

tuan13a1 nói:
RubyKid nói:
Vừa dừng xe ở Hà Tiên là em nghe cấp báo Củ Chi có biến. Thì ra là đây, tiếc quá.
Đi Hà Tiên khi nào về lại SG vậy bác? thứ 7 + CN ( 20 - 21/8) này em cũng có mặt dưới Tân Hiệp- Kiên Giang đó. Sáng thứ 2 thì em bò xe máy từ từ lên SG lại :)
Em đi & về rồi bác ợ. Em xuất phát từ SG vào ngày 12/8 làm 1 vòng Đồng Tháp - Châu Đốc - Hà Tiên - Rạch Giá - Cần Thơ - Sài Gòn => Đuối như trái chuối. Đồng hồ lý trình báo 995km.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55

995km, em nể chiếc lá của bác rồi nghen :D

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63

PhD nói:
995km, em nể chiếc lá của bác rồi nghen :D
Hehe, chiếc lá mà đi chuyến này thì chắc giờ này nó còn nằm đâu đó trên đường miền Tây chứ chưa về đến nhà đâu bác.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.141
113
Bình Dương

Không biết bác Ruby về tới nhà có điếng hồn hông nhỉ? Không ngờ bà Cọp lên nhà mình có 30 phút mà bả oanh tạc và đập phá, dời đổi đồ đạc trong nhà lung tung, hehe, đừng có giận quá "quánh" bà xã vì đã không gìn giữ nhà cửa để em quậy phá nhá nhá.

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63

Tiger mom nói:
Không biết bác Ruby về tới nhà có điếng hồn hông nhỉ? Không ngờ bà Cọp lên nhà mình có 30 phút mà bả oanh tạc và đập phá, dời đổi đồ đạc trong nhà lung tung, hehe, đừng có giận quá "quánh" bà xã vì đã không gìn giữ nhà cửa để em quậy phá nhá nhá.
Hihihihi, Em thì vô tư lắm mợ ạ, sao cũng được, miễn gọn gẽ đẹp đẽ là OK hà, còn thêm cái vụ mợ tư dấn nữa thì quá OK rồi còn gì. Mợ yên tâm, trước khi quyết định thì mợ Ruby cũng đã phone cho em để hỏi ý kiến rồi. Chỉ mỗi cái tội là hơi lạ lạ con mắt, rồi cứ đi nhầm chỗ. Cám ơn mợ không hết đấy chứ ạ.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.141
113
Bình Dương

RubyKid nói:
Tiger mom nói:
Hihihihi, Em thì vô tư lắm mợ ạ, sao cũng được, miễn gọn gẽ đẹp đẽ là OK hà, còn thêm cái vụ mợ tư dấn nữa thì quá OK rồi còn gì. Mợ yên tâm, trước khi quyết định thì mợ Ruby cũng đã phone cho em để hỏi ý kiến rồi. Chỉ mỗi cái tội là hơi lạ lạ con mắt, rồi cứ đi nhầm chỗ. Cám ơn mợ không hết đấy chứ ạ.

Hên quá, nhà bác hổng có phòng dành cho osin, nếu có mà đi nhầm thì chắc em tiu với mợ Ruby

Hạng C
24/9/10
502
0
0

quachbao nói:
Mợ tư vấn gì mà có vẻ bí ẩn quá vậy??Mợ chia sẽ với tò mò quá.
Quách bảo muốn biết hông? hôm nào cafe rủ mình đi- mình rủ Cọp thì bác sẽ biết, kể cả múa bụng làm sao cho thành công.

Hạng D
4/5/10
1.745
41
48
66
cf2d.goodforum.net

Chuyện cũ nhưng vẫn nóng hổi với những nụ cười đáng yêu.Em up cho cả nhà nhìn thấy tình thương mến thương của xóm, trước thềm năm mới.
Đâu rồi một người bạn của tôi ơi!