Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50
RE: Hình ảnh off line 3 miền

Em xin ngả nón !!! bác Giaochi chụp ảnh đẹp kinh dị luôn :D:D:D

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Trích đoạn: akay

huhu.Sao ko có ảnh nào của em ở Vinh city hả các bác ơi???
Chờ đợi lâu quá, lâu nay em cũng bận quá ko ghé qua thường xuyên , h ghé qua tìm mỏi cả mắt 16 trang mà ko có trang nào HÒ DÔ TA ở Vinh cả, hix hix....
Các bác cho em xin 5trăm tiền ảnh...........hi'hi'
tại vì ko có thành viên nào ở Vinh đi nên...:D. đùa bác chút nhưng mà hôm đó anh em chỉ "cắm đầu":D ăn trưa chút. nên ko ai chụp hình, em có đề nghị bác Akay tổ chức 1 phát cho SFC thăm quan danh thắng ở Vinh đi, lúc đó thì tha hồ ảnh!:D

Hạng B2
31/5/08
252
0
0

Hôm đó bác Akay ngồi cùng bàn em và bác Kien đúng không? Nêu đúng thì bác Hungtq co chụp mấy kiểu đó. Bác Hungtq đâu rồi?

Hạng B2
31/5/08
252
0
0

Chào các bác, em mạn phép lập ra một thớt mới về http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1160930&mpage=1&key=&#1160930 để anh em cùng cho ý kiến, mong sớm hoàn thành logo sớm nhất có thể. Bác Kiến đưa thớt này lên đầu giúp em nhé(nếu có thể)

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Bác cáo các bác,sau gần ròng rã 1 tháng trời thức trắng đêm[8|][8|],đến hôm nay theo chiếc dĩa DVD về chuyến offline 3 miền tại Đà Nẵng hôm 19.07.2008 đã được gữi EMS cho bác Kienvang tối nay xong.Coi như hoàn thành sứ mạng lịch sử.Mong các bác xem xong đừng ném đá em tội nghiệp.

Các bác HN có nhu cầu gặp bác kiến,các bác SG gặp em để được nhận đĩa ạh.Riêng bác truongptcl nếu không gấp gáp thì 25/8 vào đây em biếu 1 chiếc....:D

@Bác kienvang: nhận được PM cho em biết tin hén.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/7/08
183
0
16

Trích đoạn: cosboy

Trích đoạn: akay

huhu.Sao ko có ảnh nào của em ở Vinh city hả các bác ơi???
Chờ đợi lâu quá, lâu nay em cũng bận quá ko ghé qua thường xuyên , h ghé qua tìm mỏi cả mắt 16 trang mà ko có trang nào HÒ DÔ TA ở Vinh cả, hix hix....
Các bác cho em xin 5trăm tiền ảnh...........hi'hi'
tại vì ko có thành viên nào ở Vinh đi nên...:D. đùa bác chút nhưng mà hôm đó anh em chỉ "cắm đầu":D ăn trưa chút. nên ko ai chụp hình, em có đề nghị bác Akay tổ chức 1 phát cho SFC thăm quan danh thắng ở Vinh đi, lúc đó thì tha hồ ảnh!:D

Phục vụ các bác mấy kiểu ở KS Sài Gòn - Kim Liên, Vinh city.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: hunguyen123

Bác cáo các bác,sau gần ròng rã 1 tháng trời thức trắng đêm[8|][8|],đến hôm nay theo chiếc dĩa DVD về chuyến offline 3 miền tại Đà Nẵng hôm 19.07.2008 đã được gữi EMS cho bác Kienvang tối nay xong.Coi như hoàn thành sứ mạng lịch sử.Mong các bác xem xong đừng ném đá em tội nghiệp.

Các bác HN có nhu cầu gặp bác kiến,các bác SG gặp em để được nhận đĩa ạh.Riêng bác truongptcl nếu không gấp gáp thì 25/8 vào đây em biếu 1 chiếc....:D

@Bác kienvang: nhận được PM cho em biết tin hén.
Tôi đã nhận được DVD và cả túi mực của bác gửi cho SFC Hà Nội. Cái này để dùng luôn cho buổi off tiễn bác Thanh, quà miền Nam mà;)
Tks bác và anh em SG nhiều!