Hạng C
10/10/08
558
12
18
46
www.carspa.vn
TONYDUNG nói:
akin chơi Bi Da hay rồi mà còn chụp hình đẹp giống nhiếp ảnh gia wá,akin đa tài thật hehe good good
a Dũng đưa lên cây cao rồi tìm ná bắn phải không?:D

Chi Hội Trưởng P.O.C
akinnguyen nói:
TONYDUNG nói:
akin chơi Bi Da hay rồi mà còn chụp hình đẹp giống nhiếp ảnh gia wá,akin đa tài thật hehe good good
a Dũng đưa lên cây cao rồi tìm ná bắn phải không?:D
Chỉ có Akin là hiểu a Dũng nhất đấy . hehe . Cẩn thận với lời văn vẽ của ảnh nha :D

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
moonriver nói:
TUXEDO nói:
Sáng nay đưa con bé nhà em đi học - nó hỏi cuối tuần này có đi đâu nữa không ba :)

Đọc câu này là biết bác Tú dìm con bé...lâu lâu mới cho nó đi chơi gòi

Nói nó cuối tuần qua nhà bác Moon nè, địa điểm tập trung mấy đứa con nít từ 5-8 tuổi cuối tuần, phá banh nhà tắm luôn:mad:
Hay làm ngày hội gia đình luôn nhể :

Suven : 1N
Tuxedo : 2N
Linh : 2 N
Sawa : 2 N
Tonny Dung : 2 N
Akinnuyen : 2 N
Rabitadu : 1 N
Causbag : 1 N (nếu trốn được)
Moon : 2 N (Phá nhà anh Moon luôn)

@ Anh TonyDung : Bọn em cho mấy nhóc nhà anh làm quen và chơi thân với bọn nhỏ BFC là anh có nhiều cơ hội đi chơi xa với anh em đấy

Chi Hội Trưởng P.O.C
TUXEDO nói:
moonriver nói:
TUXEDO nói:
Sáng nay đưa con bé nhà em đi học - nó hỏi cuối tuần này có đi đâu nữa không ba :)

Nói nó cuối tuần qua nhà bác Moon nè, địa điểm tập trung mấy đứa con nít từ 5-8 tuổi cuối tuần, phá banh nhà tắm luôn:mad:

@ Anh TonyDung : Bọn em cho mấy nhóc nhà anh làm quen và chơi thân với bọn nhỏ BFC là anh có nhiều cơ hội đi chơi xa với anh em đấy
N nhà a Dũng sắp đến tuổi lấy chồng rồi mà HT còn cho chơi chung với N nhà Bim ah ?:)

Hạng C
23/1/11
966
78
28
Đọc tiêu đề em cứ liên tưởng Tràm Chim quán ở Điện Biên Phủ mà nhìn hình mãi ko thấy bưởi, cam, quýt gì hết :mad::mad:

Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
325i2008 nói:
Đọc tiêu đề em cứ liên tưởng Tràm Chim quán ở Điện Biên Phủ mà nhìn hình mãi ko thấy bưởi, cam, quýt gì hết :mad::mad:
có mấy cái clip về cam , quýt bưởi mà mấy bác ấy k dám post hii:D:D

Hạng C
23/1/11
966
78
28
xeBim nói:
325i2008 nói:
có mấy cái clip về cam , quýt bưởi mà mấy bác ấy k dám post hii:D:D
PM em link ngayyyyyyyyyy :mad:

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
haobui nói:
TUXEDO nói:
moonriver nói:
TUXEDO nói:

N nhà a Dũng sắp đến tuổi lấy chồng rồi mà HT còn cho chơi chung với N nhà Bim ah ?:)
nó to như con voi,cho đi chơi chung chắc về A bị A E mắng vốn quá hehehe