pnp confirmed
Hạng C
14/6/11
503
1
18
47
SAI GON
Mấy ngày này anh em ta "bỏ nhà" (kg vào thớt chính "Getz Saigon"), có nhiều Getzer không tham gia off 19-20/ 11 nên không biết thớt ngoài này để cùng thảo luận về chuyến off vừa qua cũng như những dịp tiếp theo. Mời các bác trở về nhà vậy
. Các bác có hình ảnh video về off 19-20/11 nên post thêm vào thớt chính cho các getzer khác thưởng thức luôn nhe.

Hạng B1
7/11/11
64
0
0
thấy mấy bác đi chơi vui quá.tắm mát mẽ nữa chứ.thời gian tới sẽ tổ chức hành trình tiếp nha mấy bác

thân

Hạng B2
21/11/10
414
3
0
bốn biển là nhà
Mi Tom nói:
Trời ! sao xui vậy mợ. Rồi mợ tự thay hay chạy vào gara vậy.
em chạy vào cái xe tải đang đậu bên đường năn nỉ nhờ thay bánh xơ cua dùm...hic hic may mà kiếm được cái xe tải đó, nếu o chắc kêu cứu hộ rùi.
lúc về qua cầu Phú Mỹ do mệt quá o nhìn rõ đường làm e chạy đi chạy lại cầu Phú mỹ mấy lần nên mới bể bánh xe đó....hic..

Hạng B2
21/11/10
414
3
0
bốn biển là nhà
hai rau nói:
ruababy nói:
hình các bác chụp đẹp quá, tranh thủ hẹn giờ off tổng kết đi các bác ui
<span style=""color: #ff0000;"">hôm trước đường kẹt xe nên chưa chia tay chia chưng gì hết..em về tới Nguyễn v Linh bị bể bánh xe...hic...về được tới nhà muốn xỉu luôn. </span>
Cái này là lỗi của bác Phuc bao, tự nhiên kêu ae đưa hết bộ đàm cho mitom, sau đó đi đường mới ko ai biết cả nên đậu phộng linh tinh! Mai mốt off tổng kết phạt mới được!
Khi nào đây! Chủ nhật chăng????????
tranh thủ off tổng kết đi bà con ui, để lâu wá nó nguội. hay sang đầu tuần sau mình làm lun đi????