Tập Lái
15/5/09
7
0
0
Tăng 3 bác ManhOds có dám lao xe ra giữa hồ nước này không :)
________
manhodessa nói:
cosboy nói:
các bác off vui và sang trọng quá, dạo này ngoài bắc bắt đầu phát sinh thêm chương trình 2 karaoke rồi, em nghĩ anh em mình ăn chơi bắc nam gì cũng phải có tổ chức, nên lần sau hy vọng được xem thêm ảnh các bác đang gân cổ hát hò nhé!:D:D:D

Hic bác ơi trong này tăng 2 tìm chỗ chỉ để hát khó lắm , xong hết hiệp 2 dễ sinh hiệp 3 . Vì vậy anh em Off chung chỉ đến thế này thôi . Privat off thì em ko biết ,nhưng thi bàn tay vàng à quên giọng ca vàng chắc anh em trong này hic ông nào cũng đầy kinh nghiệm

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Porcupine09 nói:

Ui, sao bác lại đem mỹ nhân để đánh đố anh em thế này.... bác Manhodessa có lao thì lao nhanh nhé, không lao là em xung phong lao trước đấy bác ợ. hờ hờ

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
stevendph nói:
Porcupine09 nói:

Ui, sao bác lại đem mỹ nhân để đánh đố anh em thế này.... bác Manhodessa có lao thì lao nhanh nhé, không lao là em xung phong lao trước đấy bác ợ. hờ hờ

Em chẳng dại bác ạ , 1600usd em có cái vé 2 chiều vọt sang Ucraina , kiểu này cả mớ . Em nhường các bác m chui xe xuống sót vợ 2 lắm

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
bác Manhodessa ui, bác quên hôm bữa có bác nào đồn rằng SF sẽ có tùi khí dưới gầm à (khi lao xuống nước sẽ tự bung ra thành cái phao). Em lao là sẽ lao trong trường hợp này bác ợ :)

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
em cứ hỏi từ từ đó chứ bác Mua chứ em hỏi dồn đập bác Giao chi lại bảo hỏi cung bác thì chết . Em là cứ thích đánh từ từ . Em thì thích máy loại này lắm nhưng vì to và nặng quá nên em lười , em đang đi tìm loại DSLR bỏ túi áo được , vừa chụp hình phân giải cao và quay phim full HD chắc cũng phải đợi tới 2100 chắc mới có .

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
stevendph nói:
bác Manhodessa ui, bác quên hôm bữa có bác nào đồn rằng SF sẽ có tùi khí dưới gầm à (khi lao xuống nước sẽ tự bung ra thành cái phao). Em lao là sẽ lao trong trường hợp này bác ợ :)

Cụ xem lại hình , em nó bay đấy , hồ rừng Taiga nó sâu lắm . Cụ đi tong cô vợ hai liền . Em xin cụ mất thêm 1 SFCer nữa phí

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
hôm tới em sẽ biểu diễn máy tự động hoàn toàn , các bác đánh giá tay nghề của em nhé

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em thiên thần bác lại bảo yêu nữ , hịc có cánh mà cụ . Các bác chụp ảnh xịn thật nhưng nhìn cái máy em ngại quá , đi đâu vác theo cả cục to . Nhân dân tưởng nhầm là nhà báo thì chết .

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Dạo này bác Mạnh yêu mến cái box SFC này nhỉ, cứ click vào là em lại thấy cái chai rượu Vodka Ucraina chình ình trước mặt làm thèm chảy nước miếng. Cũng may bác ko dùng ảnh hoa hậu Nga làm Avatar chứ không chắc em... keke.