Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Nhìn hình ảnh mấy bác,thúc dục lòng em hướng tới off 3 miền 2010 rồi đây.
@Love santa:
1. em đang giử kỹ niệm chương của bác đới.
2.Có phải bác lấy ảnh của hongha post lên không vậy?lúc này chụp lên tay dữ vậy ta?

Hạng C
20/11/07
529
0
16
Hình ảnh mấy em model này ở OS HN ấn tượng quá! Sao OS SG không có nhuể?

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/7/09
991
1
18
[
whitemouse nói:
Hình ảnh mấy em model này ở OS HN ấn tượng quá! Sao OS SG không có nhuể?

Em hiểu vì sao các bà cả ít ủng hộ các bác tham gia này nọ rồi. Sao sinh nhật OS mà các bác không chụp hình xe mà chụp toàn chân và mông của các cô model thế nhở?
Em nghe thiên hạ đồn ở đâu có Đại Gia ắt có chân dài, chắc các bác chưa được phong chức đại gia nên thiếu bóng chân dài, nhưng các em đó sao bằng các người đẹp (bà cả) bên cạnh các bác nhỉ? Đẹp từ hình thể đến tâm hồn, cái đẹp mộc mạc, đơn sơ tuy hơi có thân hình mủm mỉm, chân ngắn mà cổ dài. Chân ngắn đi vì phải kéo cày cùng các bác, và cổ dài ra vì chờ cơm, chờ cửa còn mủm mỉm lên vì ăn luôn những phần cơm mà các bác no nê bỏ bữa, những người đẹp thế mà các bác không nhìn, cứ mãi mê vợ 2, vợ 3 , chân dài eo nhỏ. Tội nghiệp các bà cả chúng em, ở nhà giữ con, cồng lưng với hàng núi công việc, gồng ghánh thay chồng để chồng yên tâm đi dự sinh nhất dzui dzẻ ngắm nghía chân dài và chắc lưỡi tiếc nuối....như Thạch Sùng.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Hic...hic...bỏ...mịa...oỳ!!! chuyến này bị cắt hết Visa là tại các bác HN đấy nhá!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Santa_Lucia nói:
Hic...hic...bỏ...mịa...oỳ!!! chuyến này bị cắt hết Visa là tại các bác HN đấy nhá!

Bác ơi, các bà cả HN cũng tham gia đâu có ý kiến, ý kèo gì. Bà cả nhà em còn bảo"sao các anh không lại gần sân khấu để ngắm cho nó rõ" (chắc bả thương e mắt bị cận thị quá :))))