Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
RE: hình SFC tham quan Đại Nam Quốc Tự

bác mildseven_light hôm chủ nhật có phải bác chạy ngang diamond buổi chiều không ta, lúc ấy em vừa đi xe 2 bánh từ trong bãi xe phóng ra gặp 1 chiếc honda cì vịt pô hơi bị to có dấu răng otosaigon.com ở sau đít đằng xa chạy ù tới làm em bóp thắng chúi mỏ luôn

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com

Trích đoạn: mackafe

Trích đoạn: mildseven_light

Bác có phải là người quen chung ngõ không nhỉ. Cho phép em chào bác cái:D:D

chào bác mildseven_light

đúng là AE chung 1 ngõ mà lại không biết nhau, cám ơn bác hungnguyen123 "show hàng" giúp nên em có dịp phát hiện bác láng giềng đi con Civic 52F - 7745.
Hehehe.. thật ra thì em thấy ku nhà bác với thằng cháu nhà em tụi nó ọp line hoài đó chứ. Chỉ có em với bác thì chưa đi ọp thui :D:D Bữa nào rảnh anh em mình đi cafe nha anh. Số Đt cuả em nà: 0909.666.689

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: Wit Diablo

hội SFC của các bác làm bài bản quá làm hội em đi theo cũng ngại làm hư đội hình các bác;), chỉ có các bạn em đi chung nó hỏi "sao các bạn a chỉ mua có 1 kiểu xe thôi à:D" ,tiếp tục phát huy các bác nhé

hôm nào rủ bạn bác offline cái nha ;):D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Bác chụp ở trong đền = ĐT mờ nên em gửi bác hình rõ đó mà

2 cây nến đó sẽ cháy ngàn năm đó bác

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com

Trích đoạn: thanhmap

bác mildseven_light hôm chủ nhật có phải bác chạy ngang diamond buổi chiều không ta, lúc ấy em vừa đi xe 2 bánh từ trong bãi xe phóng ra gặp 1 chiếc honda cì vịt pô hơi bị to có dấu răng otosaigon.com ở sau đít đằng xa chạy ù tới làm em bóp thắng chúi mỏ luôn
Hìhì.. Cám ơn bác đã quan tân đến em ạ :D Bữa nào offline Honda Club em mời bác tham gia giao lưu với tụi em nghen
Nhưng xe em thì mới chỉ lên projector thui. Em cũng đang máu cây pô TypeR nhưng "thuốc" bên bác Phú chưa về. Tương lai gần chắc làm từ đầu tới đuôi quá

Tập Lái
29/4/08
0
0
0

That la hoanh trang, tu canh dep cho den doi hinh.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Bác Vũchevo đâu rồi! em xin lỗi vụ gặp các bác ở Đà Nẵng nhé, ko tiếp đón các bác được em ngại quá! nhưng vì đi lấy bia mời bác nên bị mấy bác mod đẩy cả người lẫn điện thoại xuống hồ bơi nên em ko thể có số gọi cho bác được, :D:D:D.