Tập Lái
23/5/07
7
0
0
RE: HNVWClub -Lễ hội du xuân, Noel 2007 mời các bạn tham gia

Mấy hôm nay em bận quá nên chưa có thời gian post bài lên được mong các bác thông cảm.
Trước tiên thay mặt anh em CLB VW HN cảm ơn các bác đã tham gia và ủng hộ cho chương trình thành công tốt đẹp.
Hôm đấy còn một số thành viên vì bận việc và xe chưa có sự chuẩn bị trước nên đã vắng mặt, Mong rằng những lần sau các bác thu xếp thời gian và chuẩn bị để tham gia đông vui hơn. Theo thống kê của chúng tôi các thành viên đăng ký tham gia lên đên 30 xe, Chúng tôi đang lên chương trình đại hội CLB vào đầu năm tới, Hy vọng được sự ủng hộ nhiệt tình và có mặt tham gia của các bác. Chương trình (dự tính) đi Hạ Long 2 ngày, nơi có phong cảnh tuyệt vời để dàn đồng ca VW trình diễn đội hình của mình. Các bác hãy chuẩn bị xe nhé, thật đẹp, thật khỏe........ để tham gia vào ngày đại hội của chúng tôi, Chúc các bác CLB VW và OS một năm mới dồi dào sức khỏe, an lành, hạnh phúc, Những ngày têt xe chạy ... ầm...ầm, đừng ai phải đẩy xe giữa đường nghe...

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53

@ Bác buglover!
Xe trắng vàng đã đại tu tổng thể nhưng vẫn không đạt yêu cầu .
Còn bác PX85 thì xe đang trong thời gian hoàn thiện nên vẫn chưa tham ra được mặc dù vậy bác PX85 rất nhiệt tình ủng hộ anh em CLB VW . Hy vọng bác PX85 sẽ sớm xong xe để cùng tham gia chính thức HNVWCLUB .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/11/05
155
0
0

Thêm một số hình ảnh của a e "Bọ" Hà nội trong dịp ra mắt CLB.
Lô gô hình ảnh của CLB
[/img]
[/img]
[/img]
[/img]
[/img]

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

em mới đựoc xem ở otoxemay của vtc giới thiệu về club volkswagen hà nội này rồi cong nhận là xe cổ đẹp thật, vepj vẫn trường tồn theo thời gian:)

Tập Lái
21/12/07
9
0
0

Bao nhieu anh dep dau roi ma chon anh xau the:mad:

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53

@ Bác HNcar !
Trước hết cho em hỏi quý danh và ĐC của bác để tiện liên lạc ? Sau là em chỉ có thêm một số ảnh nữa thôi , bác có ảnh đẹp thì post lên cho anh em cùng học hỏi .
Bác thông cảm cho dạo này nhiều việc bận quá nên em chưa post ảnh lên được . Mấy hôm nữa em post tiếp .

Tập Lái
5/9/07
1
0
0

Chương trình vui chơi hoành tráng thế này mà kô ở nhà tham gia được, nhờ a Trường a Công gửi cho e mấy cái photo đê, heheheheh....

Hạng B2
1/11/05
155
0
0

Trích đoạn: VWChina

Chương trình vui chơi hoành tráng thế này mà kô ở nhà tham gia được, nhờ a Trường a Công gửi cho e mấy cái photo đê, heheheheh....
ơ ơ thế bạn là ai nhỉ, không nói rõ làm sao mà nhận ra được.Khi nào bạn về mình gửi cho vài tấm nhé.
Mình là Công đây

Tập Lái
12/1/08
8
0
0

em chào các bác!em là một người cũng rất mê xe cổ,các bác cho em hỏi xem giá một chiếc xe cổ bây giờ khoảng bao nhiêu được không ah?em muôn có một con xe chạy tốt ấy>Cảm ơn các BÁC !

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: chuotbach

@ Bác HNcar !
Trước hết cho em hỏi quý danh và ĐC của bác để tiện liên lạc ? Sau là em chỉ có thêm một số ảnh nữa thôi , bác có ảnh đẹp thì post lên cho anh em cùng học hỏi .
Bác thông cảm cho dạo này nhiều việc bận quá nên em chưa post ảnh lên được . Mấy hôm nữa em post tiếp .
Bác chuotbach và các bác trong Hội VW Hà Nội: các bác có tới dự tiệc tất niên của OSHN trưa mai không? Hú nhau đi cùng cho vui và tranh thủ trao đổi tí:D:D. Số của em: 091-352-6733