Hạng D
30/3/05
2.353
15.807
113
Vậy XNC làm xác suất thu HC còn hạn như Mỹ cấp Visa?

Hạng D
7/11/13
1.096
10.373
113
Trưa nay em lên có kha khá trường hợp( gần chục người ) bị như em.
Em hỏi thì bảo do qui định của cục là hộ chiếu còn hạn sẽ bị thu lại ( 50-50 ).
Tức là có người bị thu, người không.
Em choáng thật sự.
Còn hạn là bao lâu ?
Nếu còn 6 tháng nó đâu cho xuất cảnh ?

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Hộ chiếu của em, chưa hết hạn mà hết trang. Đi xin cấp mới họ vẫn trả về cái cũng kg bấm lỗ. Em có mấy cuốn mà có cuóin nào bị bấm lỗ đâu ta?

Em chả quen biết hay tốn tiền hay năn nỉ gì, chỉ làm theo hướng dẫn là xin giữ lại hc cũ vì có visa còn hạn .

Hộ chiếu của em, chưa hết hạn mà hết trang. Đi xin cấp mới họ vẫn trả về cái cũng kg bấm lỗ. Em có mấy cuốn mà có cuóin nào bị bấm lỗ đâu ta?

Em chả quen biết hay tốn tiền hay năn nỉ gì, chỉ làm theo hướng dẫn là xin giữ lại hc cũ vì có visa còn hạn .

Em sắp giống chị rồi.
Lần trước thì Hộ chiếu 2 năm nữa hết hạn, nhưng hết trang và cũng khg có VISA đang còn hạn.
Bây giờ Hộ chiếu còn hơn 6 năm với 2 VISA còn hạn: Một cái hơn 6 năm, một cái hơn 2 năm.
Chị cho em hỏi: Lúc chị đi vào Quốc gia có VISA còn hạn thì chỉ cảm cả 2 cuốn Hộ chiếu hả chị?

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Em sắp giống chị rồi.
Lần trước thì Hộ chiếu 2 năm nữa hết hạn, nhưng hết trang và cũng khg có VISA đang còn hạn.
Bây giờ Hộ chiếu còn hơn 6 năm với 2 VISA còn hạn: Một cái hơn 6 năm, một cái hơn 2 năm.
Chị cho em hỏi: Lúc chị đi vào Quốc gia có VISA còn hạn thì chỉ cảm cả 2 cuốn Hộ chiếu hả chị?

Cầm cả hai.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
93.838
113
Em sắp giống chị rồi.
Không cần đâu Bờm! Anh chỉ cần đưa hộ chiếu có visa còn hạn thôi.

Còn từ Việt Nam thì phải đưa cả 2 hộ chiếu thì mới đủ điều kiện xuất cảnh.