Hạng B2
22/11/20
452
11.399
93
Hồi mềnh mới dô SG, tất cả đèn xe 2b đều sáng vàng, riêng 2 kon lol này ánh sáng trắng chói loà (ko biết đọ hay nguyên bản), ta nói mềnh cũng rụng trứng lun chứ nói gì mấy em

Hạng D
25/11/07
2.122
60.405
113
Viện Nghiên Cứu
Em chơi qua 4-5 đời xe này rồi, thằng viết bài chắc cũng .... nghe nói với lại đi ké xe thằng kia :D
Chứ đời cuối là con UC mà nó viết ra LC thì là lặt cỏ à :D
Đời nào con Aven lại hơn con Epi đc ! Tào lao !
Con này càng chạy nhanh thì càng “miết” xuống đường nên đầm, êm hơn.
Xe zin mà giờ này kiếm chắc kg ra, chứ đổ lúa ra làm lại nguyên con thì nói làm gì.
Con cuối cùng trong tay em là Epi đỏ, đầu bự, số đầu 115.... luôn. Đang để ké chỗ thằng em là chủ vựa ve chai, nó vẫn lâu lâu lấy ra chạy cho khỏi hư.
Con này chỉ chú ý cái giàn két nước làm mát là xong, tha hồ chạy. Mọi bệnh tật cái xe này đều từ đó mà ra.
Quên, con này nhậu tê tê, quẹo cua nhấp tay thắng là ... đổi xe mới nha :)
Mình cũng dùng qua 3 chiếc! 2 xanh 1 bạc, chiếc bạc là Epi đầu bự. Chạy tg hay pan nên bán luôn. Giờ vẫn khoái, xe anh còn ngon không? Nếu gả thì...

Hạng D
25/11/07
2.122
60.405
113
Viện Nghiên Cứu
Nhớ mãi cái anh dán decan con X9 chạy lòng vòng SG :D :D
Ông anh thân quen mình, nhà ngay An Lạc, có con X9. Bình thường ổng chạy con Lexus 460, bữa đó 8/3 bả kiu lấy xe máy chở bả vô Q1 dạo phố. Hai vc lên đồ, dắt con X9 ra, phi đâu đc 2km thì tèo. Bả bực lên taxi về, ổng dắt chiếc xe thổ tả về nhà hết gần 1 tiếng, tiêu tan buổi tối 8/3. Hôm sau ổng kêu ve chai vô bán luôn 5.000đ/kg trước mặt bả cho bả đỡ tức.

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.905
133
xuồng majesty chứ nhỉ
Cái xuồng “ma chết trôi” của Già mà ham còn tệ hại hơn nữa, con đó muốn chạy ngon thì ngoài dàn điện và nước làm mát thì phải lên cc, phải ít nhất 200cc thì mới có cửa với mấy cái xuồng của Su !
Epi, Aven chạy ngon hơn nhiều !

• Like
Reactions: Tyrvszx and ngr040
S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.905
133
Mình cũng dùng qua 3 chiếc! 2 xanh 1 bạc, chiếc bạc là Epi đầu bự. Chạy tg hay pan nên bán luôn. Giờ vẫn khoái, xe anh còn ngon không? Nếu gả thì...
Cái này mà bi giờ bán thì cân ký anh ơi. Cái Epi của em vẫn còn ngon, kg dự định bán buôn gì :)
Cái cổ pô còn nguyên, chưa nổ chưa sơn lại luôn là anh biết rồi đó :)
Đi mấy chiếc này giống như anh nói đó, đại kỵ lấy ra chở vợ đi đâu đó, dễ bị bả cho theo ve chai lắm :)

Hạng D
25/11/07
2.122
60.405
113
Viện Nghiên Cứu
Cái này mà bi giờ bán thì cân ký anh ơi. Cái Epi của em vẫn còn ngon, kg dự định bán buôn gì :)
Cái cổ pô còn nguyên, chưa nổ chưa sơn lại luôn là anh biết rồi đó :)
Đi mấy chiếc này giống như anh nói đó, đại kỵ lấy ra chở vợ đi đâu đó, dễ bị bả cho theo ve chai lắm :)
Vâng! Nếu anh muốn có ai chăm sóc nó thì mình vẫn chờ! :)

• Love
Reactions: S09
Hạng D
16/1/06
1.484
9.272
113
Lúc mới đi làm em có con epi đầu to, sáng đi wave đi làm, chiều về thay đồ lấy epi đi vũ trường. ANh nào nhớ Lưu Chí Vỹ hát bài Người ấy và tôi em phải chọn, trong clip thằng ca sĩ đi evenis thì phải, bị thằng chạy @ cướp con ghệ. Vậy thời đó @ cua gái ngon hơn epi nha mí anh haha.

• Like
Reactions: dinh7968
Hạng C
1/1/19
593
6.843
93
Nhớ quài những năm 99 - 2000, lúc ấy em còn đi Max tím lọc cọc thì bọn cùng cấp học trường Marie Curie đi 1 đàn Avenis với Epicuro luôn. Nhìn vô bãi xe mà nhỏ dãi luôn.

Ấn tượng dàn phuộc sau của Avenis êm dữ lắm.