Hạng B2
7/2/12
355
167
43
49
Em đi cũng nhiều lần như cách của bác chủ thớt và nghĩ vậy là đúng , gần ngã 4 thì lấy vào lane sát phải rồi từ từ băng qua ngã 4 để vào lane hỗn hợp trong cùng . Nhưng thật sư thì thấy sao sao khi cắt ngã 4 như vậy nhưng không thấy cáh nào khá hơn vì nếu đi thẳng qua ngã 4 luôn thì không thấy có chổ cắt nào để mà xuống

Hạng C
6/9/10
887
434
63
35
TP HCM
Bác nào có đi ngang vui lòng làm giúp làm cái phóng sự ảnh, sau đó bàn tiếp xem sao? Em cũng bắt đầu bối rối.

Hạng C
16/2/11
614
4
18
e cũng toàn dừng lane bên phải rồi nháy đèn sang lane hỗn hợp

lydung nói:
Bác cứ đi lane giữa trên NVLinh, khi đến giao lộ Phạm Hùng thì cứ xinhan chuyển vào lane trong bên phải (đường 2 lane cho oto và xe máy), chuyển hướng thì quan sát và chầm chậm thui chứ đừng cắt đầu container. Đến dạ cầu thì đi vào lane xe máy để vòng xuống gầm cầu.
Chị toàn đi như bác này nè Khanh
:)

Hạng B1
19/7/12
62
0
6
48
Sweethome
Da tks chị, em bắt chước theo hihi. Nhưng ghê lắm chị ơi, khúc đó container với tải nó phi ằm ầm thui . Hôm bửa em chạy theo cách đó, nhìn xung quanh 4 phía toàn xe bự ko, chóng mặt lun

Hạng D
15/6/12
1.529
681
113
45
nếu em nhớ không nhầm thì chỉ lane xe tải mới có kẻ vạch đi thẳng và quẹo phải, lane ôtô thì dưới đường kẻ vạch đi thẳng. Nếu quẹo phải để chuyển vào làn hổn hợp bên phải xem như là đi thẳng, vậy nên quẹo từ lane ôtô :(