Tập Lái
18/11/16
29
14
3
39
Chèn đét ui,
Cho người nhà xuống xong bác tới thẳng barie kêu đậu xe khám dịch vụ, nói tên bác sĩ, nói số phòng khám là bv mở cây chắn cho bác vào (qua barie bác quẹo trái, ở đó tha hồ 8 với mấy bác chạy xe dịch vụ đỡ sốt ruột). Đậu xe xong cần thì bác ra phụ trông cháu.
Còn trước cổng bệnh viện cấm đậu xe nên chỉ được dừng xe thôi à.
Luc chạy vào cổng là em tới thẳng barie đó bác, mà bảo vệ không mở lên cho chạy vào mà kêu vòng ra kiếm chỗ khác đậu; mà hôm đó em thấy xe nào tới xong là toàn chạy ra ngoài. chỉ có Taxi hãng nào màu vàng vàng thì bảo vệ cho vào đậu bên trong Barie..Chắc hôm đó các anh bảo vệ không được happy..hihi

• Like
Reactions: bacai
Hạng C
14/4/11
519
583
93
em cũng bị chỉ ra ngoài cổng Lý Tự Trọng. Mặc dù có nói khám theo hẹn và có giờ khám, tên bs. Còn cổng Nguyễn Du trong sân bv ít khi nào còn chổ trống. Nay có thêm chổ mới nữa là Thái Văn Lung, gần góc Nguyễn Du, đối diện hàng rào bv luôn. Đây là bãi đất trống chờ xây dựng.

• Like
Reactions: bacai
Hạng C
17/6/16
787
542
93
trunghainastone.com
em cũng bị chỉ ra ngoài cổng Lý Tự Trọng. Mặc dù có nói khám theo hẹn và có giờ khám, tên bs. Còn cổng Nguyễn Du trong sân bv ít khi nào còn chổ trống. Nay có thêm chổ mới nữa là Thái Văn Lung, gần góc Nguyễn Du, đối diện hàng rào bv luôn. Đây là bãi đất trống chờ xây dựng.
Vòng qua 65 Lê Duẩn có chỗ giữ xe, kiểm soát theo ô.

• Like
Reactions: tieudaosi