Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Hỏi chỗ lắp cd và tv lcd

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam
RE: Hỏi chỗ lắp cd và tv lcd

DVD liền màn hình, theo em bây giờ có loại CASKA là bền đẹp và kinh tế nhất.
Loại này có cả đường in cho CAMERA lùi

Tập Lái
27/6/05
43
0
0
Hanoi

To bác "cvn": màn hình trên gối đầu ghế lái và phụ hiện e chưa có nhưng nếu bác muốn có màn hình để ghế sau xem thì e có màn hình treo trần 8" hoặc 12" bác lắp cho ghế sau xem e thầy hợp lý hơn vì màn hình trên gối lái và phụ thì chỉ được 5" hoặc trong phạm vi đấy thôi không lơn hơn được như màn treo trần đâu bác ah!
Hỏi chỗ lắp cd và tv lcd

big
Hạng B2
26/7/05
210
2
18
53

Trích đoạn: hanoianboy

To: bác zacegl7
Không biết bác ở đâu nhưng nếu ở hanội tôi có thể giúp bác với giá OH:

VCD SENSOR SS-9318: 1.370.000đ
VCD SENSOR SS-9718: 1.420.000đ (loại này có điều khiển từ xa)
Màn hình chắn nắng SUPER 7": 1.490.000đ (có cả bên phụ và lái cho bác chọn)
Hàng xuất xứ Thẩm quyến TQ bảo hành 6t

Địa chỉ của bác ở đâu, để hôm nào rảnh em đánh xe qua nghiên cứu lắp luôn cái màn hình.

Tập Lái
30/7/05
1
0
0

Tôi cũng đang muốn lắp đây, xin cho biết địa chỉ để qua xem cụ thể.

Trích đoạn: bakien

Tôi cũng đang muốn lắp đây, xin cho biết địa chỉ để qua xem cụ thể.
Chào Bác!
Em ở 20-Ngô Quyền - Hà Nội,bác qua em đi,em sẽ lắp cho bác cả hai ghế đều có màn hình luôn,bác muốn gì em cũng có. Hân hạnh gặp bác.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Ngoài lề một chút, nhân chuyện các bác có nhắc đến DVD kèm màn hình có cả đường video cho camera lùi, em xin hỏi là camera lùi gắn cho oto có gì khác so với camera thường ? cụ thể là góc mở ống kính là bao nhiêu độ ? camera thường thì góc mở chỉ có 45 độ thôi, góc quan sát hẹp lắm.

Hạng C
23/9/04
565
4
18
57
Interstate Highway

Trích đoạn: ChyLinh Auto

To bác "cvn": màn hình trên gối đầu ghế lái và phụ hiện e chưa có nhưng nếu bác muốn có màn hình để ghế sau xem thì e có màn hình treo trần 8" hoặc 12" bác lắp cho ghế sau xem e thầy hợp lý hơn vì màn hình trên gối lái và phụ thì chỉ được 5" hoặc trong phạm vi đấy thôi không lơn hơn được như màn treo trần đâu bác ah!
Bác nói thế nào chứ, màn hình cho sau gối đầu giống của mondeo 2005 có rất nhiều loại từ 5.6" - 6 - 7 -8 " nhỏ hơn 5.6" bây giờ không ai dùng nữa rồi. Tôi đã đặt mua 1 cặp 7" độ phân giải cao (1.440x234) có tai nghe không dây, khi nào lắp xong sẽ post lên cho bác xem.

Hạng C
23/9/04
565
4
18
57
Interstate Highway

Trích đoạn: STINGER

Ngoài lề một chút, nhân chuyện các bác có nhắc đến DVD kèm màn hình có cả đường video cho camera lùi, em xin hỏi là camera lùi gắn cho oto có gì khác so với camera thường ? cụ thể là góc mở ống kính là bao nhiêu độ ? camera thường thì góc mở chỉ có 45 độ thôi, góc quan sát hẹp lắm.
Góc mở 120 độ, camera có hồng ngoại để nhìn đêm nữa