Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
vuitoiben nói:
Con này ở Bển, kiếm mỏ mắt ở VN củng không có! ngắm chơi cho đở buồn bác ơi! Đăng kiểm ở BD, xe bò còn đăng kiểm được mà Bác!

Trời!!!!!!!!!

ADC
Hạng B2
15/3/09
199
4
0
44
SUNF nói:
ADC nói:
Mà kiểm tra về bộ phận nào vậy bác ơi?

Dạ, tất ahj... Xe em để ngoài trời gần 2 tháng ko chạy, ko biết có nổ được máy ko nữa :)

Nhưng chắc quan trọng nhất là làm máy, chắc cũng tới kỳ làm lại rồi. Bác có biết chỗ nào làm máy dầu tốt tốt không ahj?

Nếu xe chưa làm bác liên lạc với em , em giới thiệu gara quen của em cho bác nhé

ADC
Hạng B2
15/3/09
199
4
0
44
vuitoiben nói:
cho em hỏi mấy Bác biết chổ nào làm mâm xe giả cổ không vậy? nhất là cái chụp nhọn giống nón lá để chụp vô cái mâm?

Hôm rồi em đi Củ Chi ngang qua cửa hàng lạc xoong thấy có treo 4 cái "nón lá" này hình như là zin thì phải. Hôm nào có dịp lên đó nữa em sẽ xem giúp bác

Hạng B1
23/11/07
88
0
6
Thank kìu Bác ADC! Bác cho em cái địa chỉ em dọt lên khiêng về luôn! Bác nói khoảng nào củng được coi như lên đó du lịch củng được!

Tập Lái
22/11/09
48
0
0
chào các bác, em cũng đang kiếm chổ làm đồng cho vợ hai của em mà không biết chổ tốt mong các bác giúp đỡ, xin đa tạ.

Hạng D
19/9/09
1.089
173
63
www.autovn911.com
dọn một chiếc xe thì rất khổ và càng khổ hơn khi khách hàng không vừa ý. thông thường thì phần sơn tầm 8 chai, đồng thì còn phải xem xét xem thử bị mục nhiều k?? riêng về nội thất nếu simili thì tầm 3-4 chai còn bọc da nếu là da ý thì tầm 8 chai nữa. sơn hầm máy+vệ sinh máy tầm 2 chai. những thứ lặc vặc thì bỏ dc bỏ qua vì là anh em OS cả. công rả ráp tầm 2 chai. talto thì khoảng 1 thùng (20chai) ấy bác à.
riêng những cái gắng thêm như ron, đuôi cá, chế bô thì phảit tuỳ vào các bác !!!
mong dc mới các bác ly cafe buôn-mê