Thảo Luận Chung Hỏi đường đi Mạo Khê

Hạng B1
4/8/06
55
4
8
50
www.otosaigon.com
Mong các Bác trên này ai biết chỉ giúp Em với , chả là mấy hôm nữa Em có việc phải xuống thị trấn Mạo Khê - Đông Triều - Quang Ninh , nghe họ nói là đi đến đoạn Cầu Lim là tới mà Em thì chẳng biết chỗ này nó ở đâu và cả đường đi xuống đó từ Hà Nội thế nào (Từ Hà Nội đi đường nào là tiện nhất và theo QL nào?) . Em cũng vài lần đi Hạ Long rồi nhưng toàn làm hành khách nên chẳng biết đường xá thế nào cả, từ nhà Em thì đi cầu Thanh Trì là gần nhất, không biết đi cầu Thanh Trì có được không ạ? Xin đa tạ các Bác nhiều .

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53
RE: Hỏi đường đi Mạo Khê

Trời ơi, Đông triều, Mạo khê trên đường đi quảng ninh, Hạ long. Đi đường Lạng sơn rồi rẽ vào đường đi Phả lại, thẳng tiến là đến nơi ..... hỏi đường cầu Lim, :D :D

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

bác cứ đi từ Hn sao cho đến thị trấn Sao Đỏ chí linh - có thể đi theo đường Bắc Ninh - Phả lại ( QL1 đến chố có biển rẽ Phả lại nhìn thấy cột ống khói nhà máy nhiệt điện to tướng thì rẽ phải ) còn nếu không thít thì bác chạy QL5 theo hướng Hn-Hp , qua HD đến ngã3 Tiền trung thì rẽ trái và cũng chạy đến trị trấn Sao đỏ và thẳng tiến theo đường 18 hướng HL thì sẽ đi qua Mạo Khê

Hạng B2
11/11/07
115
1
0

QL5 đang đi - rẽ QL1 đang đi - rẽ QL18 tiến thẳng Hạ Long - khỏang 2/3 đường gặp Mạo Khê - Stop