Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
A chịu khó đi lên Tây Giang lun, văng nhưng thích nếu muốn chơi kiểu tự túc. Sau đó xuống đà Nẵng bằng 14G thì cả đống điểm ghé như thác Thiên Thqi, núi Thần Tài, Bà Nà hill.. toàn nằm dọc theo 14G, vài năm nữa chắc ng Kinh lên ở đầy nhóc.
Đường lên Tây Giang ngon không Bác, sedan trèo lên đó được không?

Hạng C
12/4/13
856
12.055
93
Tốt nhất bác chủ nên ra thẳng HN rồi đi vào lại! Chiều ngoai đó vào ổn hơn chiều trong này ra! Chúc bác chuyến đi vui vẻ

Hạng D
8/10/14
2.172
31.459
113
Em cũng đang nghiên cứu đi Măng Đen, mà thấy hổng có gì cho mấy nhóc chơi
Vấn đề là muốn chơi kiểu gì thôi, biết vài ba loại cây rừng cũng là 1 cách chơi

Hạng D
21/12/08
2.706
46.002
113
Đường lên Tây Giang ngon không Bác, sedan trèo lên đó được không?
đường tốt, mình đi Grandis vẫn phi ầm ầm, tiếc là đi 1 mình nên làm biếng chụp hình, vô đây thì tiếc là kg có xe gầm cao phi vô các làng trong sâu chứ đường bình thường thì sedan phi tới biên giới lun.

Hạng C
30/1/13
740
20.850
93
Đường đẹp suốt tuyến, lưu ý CSGT bắn tốc độ, bắt vượt chỗ cấm vượt, cho xe tải, xe công nông bẫy để mình vượt.
Phải nói đường quá đẹp, chỉ đoạn Chơn Thành hơn đông xe còn lại êm như nhung, mấy đoạn cua cũng vừa phải rất sướng :D

Hạng B2
8/3/11
356
1.173
123
Xe có cruise control đi khỏe re nhẹ đầu.

Gắn HUD bao tốc độ.
Xe có cruise control đi khỏe re nhẹ đầu.

Gắn HUD bao tốc độ.
Xe tui cũng có cruise ctr, chạy đúng biển báo vẫn bị bắn “láo” nè anh. Tới khi show câmera ta cãi với nó. Nó mới bỏ đi. Cảnh báo là có bùa hình bắn tốc độ = photoshop nhe.
túm lại: phải đòi xem hình ảnh trực tiếp trên súng bắn nhe!
xxx daklak nhe

Hạng D
21/12/08
2.706
46.002
113
Xe tui cũng có cruise ctr, chạy đúng biển báo vẫn bị bắn “láo” nè anh. Tới khi show câmera ta cãi với nó. Nó mới bỏ đi. Cảnh báo là có bùa hình bắn tốc độ = photoshop nhe.
túm lại: phải đòi xem hình ảnh trực tiếp trên súng bắn nhe!
xxx daklak nhe
đúng đó, tụi nó chủ yếu lụm tiền. Nói trực tiếp lun.

Hạng B2
4/4/15
138
413
63
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xin chào các Bac.
Mình xin hỏi đường đi từ Sài gòn đến Kontum, xin các Bác chỉ dẫn càng chi tiết càng tốt ạ. Em đi Sedan có vấn đề gì không ạ.
Và cũng xin cho biết các nơi nên tham quan và địa điểm ăn uống đặc sản trên đường đi và ở Kontum ạ.

Xinh cảm ơn rất nhiều
Đoạn SG- Ngã 4 Đồng Xoài thì khá xấu từ đoạn Bình Dương đi.

Phần còn lại thì khá đẹp mỗi tội đường hơi hẹp nên đặc sản là lỗi cán vạch liền :D
Từ Bình Phước lên tới giáp ranh Gialai thì đường uốn lượn khá nhiều. Qua cầu 110 vào Gialai thì đường ít uốn hơn cho tới Kontum
Khúc Bình Phước tới Dak Nông biên 60-90 xen kẽ nhiều nên chạy khá ức chế
Gần tới địa phận Gia Lai thì trạm EA Hleo chuyên gia bắt cán vạch :D
Đoạn GL-Kontum thì cực đẹp, rộng, có dãi phân cách gần như toàn tuyến nên chạy vô tư.