Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM
RE: Hội FIAT-Nhưng con người dám trả giá cho lòng đam mê

vậy cuối tuần này được kg các bác làm lẹ nhé ! em dạo này thèm bia wuóa :D

Hạng B2
18/3/07
369
8
18

Mình muốn được học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm. Xin một chân nhé !

Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân

Các bác ơi,
Rút cục thì chúng ta gặp nhau thế nào nhỉ ?? Bác nào lên tiếng về kế hoạch cụ thể đi nhỉ ?? Anh em muốn tham gia quá rồi đấy !!!

Tập Lái
17/3/07
15
0
0
Hải phòng

Các bác cứ ra sức thét thành lập hội mà chẳng có chương trình cụ thể gi cả. Em muốn tham gia một chân mà cứ đợi hoài.

Hạng B2
16/5/07
114
0
0
49
Saigon
my.opera.com

Tui đề nghị là người đề xuất thành lập hội sẽ là hội trưởng. Ai đồng ý xin vote. OK?

Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM

hehehee, em thấy các xe khác rất giúp đỡ nhau để thành lập hội để chia sẽ kinh nghiệm kỹ thuật lẫn chuyện chơi, nên mạnh dạn đưa ra ý kiến thành lập hội Fiat . Vì Fiat là xe rất cần thiết để có hội nhất . Em nghĩ đi Fiat thường là các bác tài rất cá tính nên gặp nhau sẽ nhiều chuyện đây.
Em nghĩ mình cũng cố gắng làm 1 buổi họp mặt nho nhỏ cho anh em biết nhau , sau đó có sáng kiến gì thì bàn tiếp. Ngạn ngữ có câu " CÓ ĐI ẮT TỚI " . Làm 1 buổi gặp nhau thì sau này có cảm hứng bàn chuyện tiếp.
Mọi ngừơi thấy cần thì ta cho nhau số điện thọai, rủ nhau Offline cho nhanh.

Em tên Dũng , số Mobile là 0913 111 916. Em thì bầu bác Duy Siena làm hội trưởng. Bác cho cái danh sách cho anh em dễ nhìn chút luôn.

Hẹn nhau tối thứ 6 ngày 15/6/2007 , Hội FIAT là buổi Off nhé. Địa điểm các bác cho ý kiến. Em thì thấy quán Star Fish của bác h.t.duong ở Kỳ Hòa cũng được nhiều anh em OS làm buổi gặp mặt .

Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân

Em xin vote bác EuroCar làm hội trưởng. Sở dĩ em vote vậy vì em cũng đọc các bài của bác ấy trước đó cũng thấy đúng là bác ấy có rất nhiều điều mà ae trong hội học hỏi được. Kiến thức của bác EuroCar về Fiat có lẽ chắc chỉ sếp sau bác DuySiena (theo cá nhân em). Em cũng kính đề nghị bác DuySiena làm giám đốc kỹ thuật cho hội đi nhỉ. Vì mấy vụ bác tư vấn chuyên môn anh em thấy cứ là bái phục bái phục !!

Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM

em nghỉ off lần đầu kg nên chọn ....quán nhà, em kg biết sao nhưng nghỉ thế . thứ 6 hoặc thứ 7 đây các bác cho cái lịch chính ác.
@ bác euro . bác duy có vẻ bận nên kg thấy trả lời, vậy em & bác hẹn nhau cafe để thống nhất cách tổ chức. còn việt bầu bác làm hội trưởng thì tuyệt vời rồi em ủng hộ 1 vé cho bác :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân

ối ôi .... Bác EuroCar lại cùng tên với mình chứ !!! Nhưng mà thế thì em thiệt thòi rồi. Em lại ở HN cơ chứ. Em cũng hay vô SG lắm các bác ạ. 01/7 này em cũng vào SG ko biết có off với các bác được không. Học hỏi kinh nghiệm của các bác nhiều mà ko có dịp diện kiến để hậu tạ.

Nhân đây chúc các ae có buổi off thật là vui vẻ. Nhớ nâng 01 ly cho anh em ngoài HN ko có dịp cùng các bác nhé

Em Dũng. Mobile: 0913 093 424