Hạng B1
19/11/06
52
0
0
51
HCM
www.dohuco.com
RE: Hội Captiva HCM

Thấy anh em có Captiva lại gặp off line nữa mà thấy mình buồn quá trời luôn!Hôm rồi tôi gọi điện thoại hỏi xem khi nào có xe saleman ở Vidamco Lê Lợi lại nói khác rất nhiều so với lúc đặt cọc mua xe! (lúc đặt cọc saleman nói cuối tháng 4 or chậm nhất là đầu tháng 5 nhưng vừa rồi gọi saleman lại nói có thể lâu hơn vì list người nộp đủ tiền đang dài quá rồi) Nghĩ mà bực mình quá nhưng vẩn phải nhỏ nhẹ với hy vọng có xe vào tháng 5 này để còn gặp mặt được sớm với hội Captiva chứ. Tôi thấy không hiểu chất lượng xe thế nào chứ (thấy anh trong forum khen thì tôi tin là chất lượng o.k rồi) nhưng với chính sách bán hàng kiểu bao cấp, không rõ ràng (về thời gian giao hàng, rồi úp mở chuyện nộp tiền thì được ưu tiên nhưng nếu có nộp đủ thì cũng không biết được ưu tiên như thế nào) thì có lẽ hình ảnh của Vidamco đã xấu đi nhiều, ít nhất là với tôi rồi.Tôi đã tự nhủ nếu cuối tháng này or đầu tháng 5 này mà không lấy được thì có lẽ cancel việc mua Captiva quá,có thể chuyển qua hãng khác vậy và xin rút ra khỏi hội Captiva rồi.

Có thể không được hài lòng nên tôi nói vậy thôi chứ tôi rất vui và đương nhiên là có hậu tạ (nhà nghèo nên khoản "hậu tạ" đủ bữa nhậu thôi:D ) nếu bác nào ở forum này giúp lấy xe được trong tháng này để có thể đến dự hội Captiva. Cảm ơn các bác nhiều. Bác nào rủ lòng thương thì nhắn cho tui nhé : email : [email protected] or 0908-587587.

Tập Lái
6/12/06
1
0
0

Cac bac leu lao qua, hoi nhung thang que mua ah hihih, moi mua duoc cai xe binh dan thoi da ranh roi lam hoi nay hoi kia. Dung la nhung ke nong dan hoc doi dan choi

Nick đã được ban :mad:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/4/07
137
0
0

tuanton tui hong biet ong giau co nao nhung ma toi thay ong hoi bi wa dang day.

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

@tuanon: ở đây OS toàn là anh em, chúng tôi kô có phân cấp giàu nghèo, còn những người như "anh đại" thì ở đây không có chỗ đâu nhé bác!!:D Thà bác đừng nói, nói ra chỉ làm cho người ta chê bai cho sự tự tin nhảm nhí của bác mà thôi nhé :D Trước sau gì cũng bị ban nick nên em chào bác trước luôn nhé....[:'(]

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: tuanton

Cac bac leu lao qua, hoi nhung thang que mua ah hihih, moi mua duoc cai xe binh dan thoi da ranh roi lam hoi nay hoi kia. Dung la nhung ke nong dan hoc doi dan choi
Em hỏi khí không phải có phải bác đi con Mayback hay con Phantom đang trên đường về đúng ko nhỉ ? Nếu đúng thế thì bác thành đạt quá , anh em OS mừng cho bác . Nhưng hình như bác vào nhầm chỗ rùi ...anh em ở đây đa số là những người chưa thành đạt được như bác ...:D:D

Hạng B2
18/11/06
172
0
0
39
gmoto.com.vn

em đi xe ôm mà cũng muốn vào hội Cap vì chẳng anh em nào chê em đi xe ôm cả, không hiểu bác nào có nhã hứng thử thách tính cách anh em thế không biết.

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC

quote:

@ Bác quanpham ơi! con xe logo của bác là JEEP,hay HUM mà trông hung tợn quá vậy bác.

chiếc này là chiếc Hummer H2 đó bác

Hạng B2
5/4/07
137
0
0

Bac nao co hung thu Tham gia chuong trinh Road trip cua hoi Cap xin lien he minh hoac bac Sonnguyen nhe. Du kien to chuc neu som thi vao cuoi thang 5 con tre thi vao cuoi thang 6