Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Thú thật không biết chủ thớt có dìm hàng hay không ..2021 em đọc kỹ lắm, mà Toy lại không đủ khả năng, và hơn nửa "hãng báo giá 2 triệu mấy mà nói lắp không được nói lắp vào sài thới gian lỗi" ..
Thú thật là em không thích (có sao nói vậy) Toyota VN, nhưng đâu có nổi tệ hơn em tưởng ...?

• Like
Reactions: thànhdững
Tập Lái
18/4/20
15
2
3
31
Thú thật không biết chủ thớt có dìm hàng hay không ..2021 em đọc kỹ lắm, mà Toy lại không đủ khả năng, và hơn nửa "hãng báo giá 2 triệu mấy mà nói lắp không được nói lắp vào sài thới gian lỗi" ..
Thú thật là em không thích (có sao nói vậy) Toyota VN, nhưng đâu có nổi tệ hơn em tưởng ...?
e gọi chổ hãng rằng e nói lắp vào dùng khoảng 1 năm lỗi motơ gì đó còn gọi chổ khác thì báo tầm 3tr

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
e gọi chổ hãng rằng e nói lắp vào dùng khoảng 1 năm lỗi motơ gì đó còn gọi chổ khác thì báo tầm 3tr
Lý do không thuyết phục, Không lẽ Toyota không làm được cái mô tơ ... kính chiếu hậu, vậy làm sao mà vươn ra năm châu từ Mỹ cho đến châu âu ? Bác có hỏi bác dmqtrieu chưa :):):) ..Em viết rồi : mặc dầu không thích Toyota ...nhưng đâu đến nổi tệ vậy ?
2021 nhé, em nghi bác dìm hàng quá ... Nếu dìm kiểu khác thì đồng ý ai ..dìm mô tơ kính chiếu hậu Toyota ...:):):). Đồng ý bác đi xe Đức thiệt, nhưng dìm hàng quá lộ liểu

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Bác có hiểu xe 2021 không vậy ? hay là xe thời 1921 ?
Do đó em muốn trã lới là tuỳ theo mức độ thật hay giả ... 2000 còn có thể tạm gọi là ...
Sau đó bấm nút ....biến ..bác cá bao nhiêu cũng cá ....
Mình đã thực hiện tự lắp cho xe mình xài bao lâu nay rồi bác. Còn chuyện bấm nút biến hay cái gì đó mình không quan tâm. Trên tiki là cửa hàng thật, có đăng ký kinh doanh rõ ràng, còn shopee là rất tạp nham, khó biết thật giả. cái này là mình đang nói trên phương diện trãi nghiệm thôi. Những gì mình từng trãi qua mình mới chia sẽ. Còn xe thời 2021 hay 1921 em không quan tâm lắm đâu nha bác, hiểu được cốt lõi của cái xe thì xe thời nào em cũng chiến được hết.
Thực ra cái gập gương lên kính thì nó là 1 option rời, nếu xe xịn họ sẽ lắp sẵn trên xe, có kiểm định chất lượng tại hãng, còn xe của Toy thì xác định không có. Nó là sản phẩm của bên thứ 3 cung cấp thôi mà, về chỉ việc gắn jack là chơi (plug and play đó bác). Chứ nói độ chế thì nó cao siêu quá, phải nói là update option bị thiếu mới đúng. Trò gập gương lên kính này em vừa tháo, vừa lắp, vừa test khoảng 30ph thôi, em nghĩ ai cũng làm được. Chấm hết!

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
motor gương của Toy khá tốt và bền bác ạ, không có chuyện xài lâu sẽ lỗi đâu, nó đi theo cái xe cho đến khi bán sắt vụn còn chưa hư đó. còn nó lỗi thì có khi hãng ăn dày, lắp đồ dổm cho bác thì có khi nó lỗi cả hệ thống điện điều khiển trung tâm luôn cũng nên.

• Like
Reactions: thànhdững
Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Mình đã thực hiện tự lắp cho xe mình xài bao lâu nay rồi bác. Còn chuyện bấm nút biến hay cái gì đó mình không quan tâm. Trên tiki là cửa hàng thật, có đăng ký kinh doanh rõ ràng, còn shopee là rất tạp nham, khó biết thật giả. cái này là mình đang nói trên phương diện trãi nghiệm thôi. Những gì mình từng trãi qua mình mới chia sẽ. Còn xe thời 2021 hay 1921 em không quan tâm lắm đâu nha bác, hiểu được cốt lõi của cái xe thì xe thời nào em cũng chiến được hết.
Thực ra cái gập gương lên kính thì nó là 1 option rời, nếu xe xịn họ sẽ lắp sẵn trên xe, có kiểm định chất lượng tại hãng, còn xe của Toy thì xác định không có. Nó là sản phẩm của bên thứ 3 cung cấp thôi mà, về chỉ việc gắn jack là chơi (plug and play đó bác). Chứ nói độ chế thì nó cao siêu quá, phải nói là update option bị thiếu mới đúng. Trò gập gương lên kính này em vừa tháo, vừa lắp, vừa test khoảng 30ph thôi, em nghĩ ai cũng làm được. Chấm hết!
Ý của em là ..toy đời 2021 mà chủ thớt viết hơi lạ ....Chứ độ chế coi như đồng ý, không lẽ gương Toyota (chính hạng) tệ đến thế sao ?. Nếu như không có CC, không có canh lane đường thì có thể ..chứ gập kính mà Toy không làm nổi mà để bác chủ thớt viết như thế thì các bác đọc thấy lạ không ? Ai cũng biết em không hạp lắm với xe nhật, nhất là Toy, nhưng dìm hàng Toy như thế thì hơi quá, qua câu

"giá 2 triệu mấy mà nói lắp không được nói lắp vào sài thới gian lỗi." là của garage ...mới là vấn đề.