Tư Vấn Đầu Tư Hỏi thăm ý kiến về Swanbay

GHD confirmed
Hạng B2
24/4/08
356
507
93
Nơi ấy
taxivip.com.vn
em đang tính mua shop house bên khu swanbay le centre (khu lõi trung tâm) giao nhà 2022 các bác thấy có ổn không ạ, tính pháp lý khu vực này như thế nào và tiềm năng theo đánh giá các bác có khả thi không ạ. cuối tuần rồi em có qua xem thử nhà mẫu này của nó thì em thấy hạ tầng đầu tư thấy có vẻ bài bản nhưng vẫn còn rất điều hiu, thấy xây rất nhiều nhưng không có dân ở. về quy mô và hạ tầng thì em thấy khá tốt, mô hình giống cách phát triển của Phú Mỹ Hưng ngày xưa nhưng không biết có bao giờ giống thành phố mới Bình Dương không.
Nên mua, 20 năm nữa cư dân về ở bán cafe ngon

Hạng B1
4/11/17
52
40
18
34
Shophouse ở Swanbay giá đang tầm bao nhiêu vậy các bác? Diện tích thế nào?

TTR confirmed
Tập Lái
7/9/20
9
5
3
Shophouse ở Swanbay giá đang tầm bao nhiêu vậy các bác? Diện tích thế nào?
Diện tích đất 8,8x20m xây dựng 5,5 tầng ~336m2 (thiết kế 3 tầng dưới là shop & 2,5 tầng trên là để ở).
Giỏ hàng CDT hiện đang bán:
  • 2 Căn nguyên tòa giá tầm 12-13tỷ
  • 1 Căn shop (3 tầng dưới) giá 10,2ty
Shophouse thì chỉ còn lại 3 căn thôi bác.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Fanphong
Hạng D
23/6/13
1.950
5.080
113
Chào anh em!

Có ông bạn mua Swanbay chuẩn bị giao nhà, vừa rồi đi theo ra coi thấy hoành tráng và đẹp quá định mua một căn biệt thự song lập 6x20 giao thô giá chừng 5.7 tỷ (VAT).
Mình lăn tăn vụ hạ tầng đường sá quá vì cầu Cát Lái chưa có, Vành Đai 3 qua Nhơn Trạch cũng chưa, không biết khi nào mới có.

Các bạn rành khu này cho mình xin thêm ý kiến và đánh giá.

Cảm ơn!
ZONE nào anh ? nghe nói mấy zone TQ làm thì nên tránh, đặc biệt swanpark thì never

Hạng C
26/2/20
543
515
93
34
Chào anh em!

Có ông bạn mua Swanbay chuẩn bị giao nhà, vừa rồi đi theo ra coi thấy hoành tráng và đẹp quá định mua một căn biệt thự song lập 6x20 giao thô giá chừng 5.7 tỷ (VAT).
Mình lăn tăn vụ hạ tầng đường sá quá vì cầu Cát Lái chưa có, Vành Đai 3 qua Nhơn Trạch cũng chưa, không biết khi nào mới có.

Các bạn rành khu này cho mình xin thêm ý kiến và đánh giá.

Cảm ơn!
6x20 mà sao gọi biệt thự song lập được bác, song lạp 6x20 xây 4x15 à