Tập Lái
23/11/14
10
20
3
Vụ này là sao đây Tuanpro? sao mình không vào link fb này được??? tuần trc đã joined group vào được rồi, giờ vào không tìm thấy page nữa, giống như bị admin banned nick ấy? tuần trc mình joined rồi dạo quanh diễn đàn một lần chưa có post bài hay comment gì hết, chẳng lẽ như thế cũng bị banned huh??? admin là ai mà bá đạo thế? hic

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Vụ này là sao đây Tuanpro? sao mình không vào link fb này được??? tuần trc đã joined group vào được rồi, giờ vào không tìm thấy page nữa, giống như bị admin banned nick ấy? tuần trc mình joined rồi dạo quanh diễn đàn một lần chưa có post bài hay comment gì hết, chẳng lẽ như thế cũng bị banned huh??? admin là ai mà bá đạo thế? hic
Ủa sao kì vậy vì đó là nhóm kín nên bác ko thây bài đăng đó :D bác cho em tên Fb bác đi em add bác vào ;)
Cafe Mây bình thương văng lăm bác ơi nhơ hội mình nên nó đông hehe

Tập Lái
23/11/14
10
20
3
Ủa sao kì vậy vì đó là nhóm kín nên bác ko thây bài đăng đó :D bác cho em tên Fb bác đi em add bác vào ;)
Cafe Mây bình thương văng lăm bác ơi nhơ hội mình nên nó đông hehe
đây nè Tuanpro: Pro English And-More

Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
Có bác ơi, bé đó khoảng chừng 16, 17 tuổi gì ah, sáng đó quán vắng que, chỉ có khoảng 4 hay 5 khách gì đó ah! nhân viên nam có thấy ma nào đâu???
Xác nhận là lần off trước mình có nói chuyện với một pé 16-17 tuổi tại cafe Mây... Nhờ đó biết được chủ quán làm nghành shipping giống mình...

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Xác nhận là lần off trước mình có nói chuyện với một pé 16-17 tuổi tại cafe Mây... Nhờ đó biết được chủ quán làm nghành shipping giống mình...
có hả ta tại em ít để ý nên ko biêt heehe

Hạng B2
5/8/12
207
243
43
1 lâˋn làm hoa tươi như vậy hêt nhiêu anh ?
Như cái trên hình của anh là 800k, nhưng do anh nói là mới ra chạy xe hoa lần đầu nên chị bán hoa bớt 200k để lấy mối, còn kêu đưa số fone để có khách chỉ gọi cho chạy, kekek

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Như cái trên hình của anh là 800k, nhưng do anh nói là mới ra chạy xe hoa lần đầu nên chị bán hoa bớt 200k để lấy mối, còn kêu đưa số fone để có khách chỉ gọi cho chạy, kekek
Hay vậy em mua bộ hoa giả vơi con gâu bông hêt 580 rôˋi hehe

• Like
Reactions: thachluong2705