Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Anh Luân chuyển dùm em đi :D em ko biêt chuyển hehe cám ơn anh zai ;) à ngày 6/2 em sợ kẹt ko vê kịp đó :(
Ok em trai. Anh sẽ chuyển cho ae mình vào trong Chi Hội Kia, chứ ngoài này lạnh lẽo lắm..vào trong kia có anh có em ấm cúng hơn. Chúc các bác ngày càng phát triển.

• Like
Reactions: tuanpo
Tình hình là sắp lấy xe rồi, mà vẫn chưa chọn được em Camera hình trình nào thật sự ưng ý.
Cụ nào có kinh nghiệm tư vấn cho với ạ, tiêu trí của em là:
1. Thơm, ngon, bổ và rẻ :)
2. Có cả trước( và sau càng tốt).
3. Gọn - nếu được thì cứ tích vào những cái có sẵn :D

// Xe em K3 2.0 màu đen - lô đầu 2015 lun :)
// À, thêm nữa: EM thấy K3 có sắn GPS rồi, mua mấy cái camera có GPS có thừa không?
* Cảm ơn các cụ trước nhé

// Còn vụ hộp đen oto thì sao nhỉ, cái này không lắm rõ làm, bác nào có thể giải thích dùm được không và có những loại nào tiện ích ra sao?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tuanpo
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Tình hình là sắp lấy xe rồi, mà vẫn chưa chọn được em Camera hình trình nào thật sự ưng ý.

// À, thêm nữa: EM thấy K3 có sắn GPS rồi, mua mấy cái camera có GPS có thừa không?

// Còn vụ hộp đen oto thì sao nhỉ, cái này không lắm rõ làm, bác nào có thể giải thích dùm được không và có những loại nào tiện ích ra sao?
cái này em ko rành :D em đang xài đô TQ thây ok

• Like
Reactions: Ngọc Nguyễn
Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương

K3 là nó có luôn camera de và GPS cần gì gắn nữa anh ....

Camera hành trình thấy quảng cáo F20 của HP tốt lắm ( gần 4m ) , còn tầm chút xài X9 của VietMap ( 2m5 - KM tùm lum ) , 2 cái đều có số km/h trên camera .

Còn Hộp đen thì để khi nào mua máy bay hãy tính ... hehe

• Like
Thấy cái F200/210/310 của HP thấy có vẻ gọn, tính năng thấy cũng có vẻ OK, cơ mà giá tận 4m, hơi đuối :( Mẫu X9 VietMap thì nhìn hơi xấu một tý :(

Bác thấy mấy thằng Genius thế nào http://ndsgauto.com/camera-hanh-trinh-genius-dm26430.html (Hãng này thì em không thích lắm)

Vụ hộp đen thì cái chính là muốn bik xe mình đang ở đâu thoai :)

// Camera hình trình là cần thiết, thế theo kinh nghiệm của các bác cần mua thêm cái gì là cần thiết cho xe nữa?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Thấy cái F200/210/310 của HP thấy có vẻ gọn, tính năng thấy cũng có vẻ OK, cơ mà giá tận 4m, hơi đuối :( Mẫu X9 VietMap thì nhìn hơi xấu một tý :(

Bác thấy mấy thằng Genius thế nào http://ndsgauto.com/camera-hanh-trinh-genius-dm26430.html (Hãng này thì em không thích lắm)

Vụ hộp đen thì cái chính là muốn bik xe mình đang ở đâu thoai :)

// Camera hình trình là cần thiết, thế theo kinh nghiệm của các bác cần mua thêm cái gì là cần thiết cho xe nữa?
Genius thì ko đảm bảo lắm ... F210 HP đi anh ....

Mua thêm cái bơm điện tử của Michelin , dùng đo áp suất lốp và bơm luôn ...

Ko biết mấy anh thích phủ gầm ko , nếu cần thì làm luôn tết cho có KM ...

Cẩn thận an toàn thì thêm 2 camera trước và lề ....

• Like
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM