Hạng C
4/12/12
891
1.909
93
Mới TEST K3 2.0 bên PMH về nè..!
1- Đầm hơn Forte nhiều
2- Hết ồn như F
3- Không rung lắc..

Hạng B2
19/10/09
113
1
18
38
hainam261 nói:
cho em 1 suất tét đờ rai K3 nhé. Muốn tét lâu rồi mà các bác chỉ làm thứ 7 nên em cũng ngại đi :)

Welcome bác nhé,

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
toletiti nói:
lasun nói:
KIA Bình Tân có hội tụ K3 này các bác. Bác nào muốn hội tụ thì đây nhé : https://www.facebook.com/kiabinhtan.vn

Ôi, bác lasun nhanh tay quá :D
Thiệt tình, theo ý tưởng hội tụ của bác, em đã bàn với anh em kỹ thuật và quyết định làm một "Car Care" nhỏ về K3, kết hợp Test Drive vào Chủ nhật này tại showroom Kia Bình Tân. (chủ nhật hi vọng nhiều bác rảnh đi cafe được)

Kính mời các bác tham dự nhé, cafe wifi miễn phí :D, cùng nhau đàm đạo K3 cuối tuần, bên em sẽ có nhân viên hướng dẫn, giới thiệu các công nghệ và cùng "đàm đạo" về cách chăm sóc, sử dụng xe này luôn.
Đặc biệt các bác đã sử dụng xe K3, sẽ được ưu đãi dịch vụ kiểm tra xe miễn phí, rửa xe miễn phí và được tặng giảm 10% giá phụ tùng chính hãng cho 1 lần sử dụng.

Bác lasun và các bác tham gia nhé !
Bác fear ơi, bác có nhã ý lên thăm Kia Bình Tân bên em một lần sau khi đã mua xe tại đây mà chưa bao giờ tới showroom em ko ạ
, bác chịu khó đi xa tý nhé, ko thì sáng sớm, em qua chở bác đi :D
xa toa'... lai con so'm toa'... tho^i de dip khac :D

Hạng B2
20/8/07
278
19
18
ph1352003 nói:
1- Đầm hơn Forte nhiều
2- Hết ồn như F
3- Không rung lắc..
1- đúng là có đầm hơn thật
2- chỉ bớt ồn chút thôi chứ vẫn ồn khi vào đường xấu như Forte thui bác ah! :(
3- Vì chỉ test drive nên ko dám đi ẩu để test rung lắc! :D

Tập Lái
26/10/13
47
12
8
duysimba nói:
ph1352003 nói:
1- Đầm hơn Forte nhiều
2- Hết ồn như F
3- Không rung lắc..
1- đúng là có đầm hơn thật
2- chỉ bớt ồn chút thôi chứ vẫn ồn khi vào đường xấu như Forte thui bác ah! :(
3- Vì chỉ test drive nên ko dám đi ẩu để test rung lắc! :D
em đồng ý với bác nhưng không hoàn toàn vì xe có khung gầm rất tốt phải nói là nhiều hơn forte, vẫn ồn khi vào đường xấu thì tại good year ^^!

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
Em đi được 800km roài...đang lướt ở Long Hải...tầm giá này thì ko thể nào đòi hỏi hơn nữa... ^^

Hạng B1
13/11/13
84
36
28
Em mới làm tour từ cà mau lên sg gần 350 km nói chung là xe êm nhưng vào đường xấu nó cũng ồn bỏ bố luôn

Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
dichvuthanhlapcongty.com.vn
iamnofear nói:
Em đi được 800km roài...đang lướt ở Long Hải...tầm giá này thì ko thể nào đòi hỏi hơn nữa... ^^
Em còn 300km nữa là chui vào hãng, em chạy 1 mình thì tăng tốc ngon chứ 4 người vào ngồi nữa thì tay lái nặng, quán tính lớn, đạp phanh sâu và đặc biệt là tăng tốc chậm, cũng đành 1.6 chỉ thế thôi

Các bác chạy bán tự động nhiều chưa? Có vẻ bán tự động tăng tốc ngon và độ giật sướng hơn. Tuy vậy, thao tác lằng nhằng quá chạy trong thành phố mệt

Em mới làm tour từ cà mau lên sg gần 350 km nói chung là xe êm nhưng vào đường xấu nó cũng ồn bỏ bố luôn
Bác ra Nguyễn Oanh mà phóng thì nhức hết cả đầu, lúc đầu em chạy tưởng mình chọn nhầm xe mẹ nó rồi
Các bác chia sẻ thêm