Hạng D
18/10/12
1.211
741
113
lasun nói:
Ngán quá các bác à! Em cứ ra xa lộ là bị dính đinh

Xe em dính hết 4 bánh rồi mà toàn là đinh sắc nhọn.
- em nghĩ có cách này bác xem thử, em chạy xa lộ cũng nhiều mà chưa dính (chắc hên):
+ Bơm xe căng hơn 1 tý, em thường để từ 2,3kg đến 2,5kg (dơn vị là gì em quên để ý rùi)
+ Nếu có 3 làn đường, bác chạy làn đường gần tim đường nhất nhưng tránh chạy sát hoặc chạy làn giữa.

Hạng B2
26/7/10
373
132
43
51
TPHCM
nguyenlongkt nói:
lasun nói:

- em nghĩ có cách này bác xem thử, em chạy xa lộ cũng nhiều mà chưa dính (chắc hên):
+ Bơm xe căng hơn 1 tý, em thường để từ 2,3kg đến 2,5kg (dơn vị là gì em quên để ý rùi)
+ Nếu có 3 làn đường, bác chạy làn đường gần tim đường nhất nhưng tránh chạy sát hoặc chạy làn giữa.
Bơm đúng kg quy định thôi bác, càng bơm căng thì càng dễ ăn đinh bác nhé. Đó là lý do tại sao các ảo thuật gia có thể đi trên miễn chai mà không bị đứt chân vì chân họ mềm hơn miễn chai.

Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
dichvuthanhlapcongty.com.vn
nguyenlongkt nói:
lasun nói:

Cảm ơn bác, em rút đinh ra toàn loại đinh được vuốt sắc nhọn và đặt đúng chiều lốp, chủ đích là cho xe máy nhưng mặt tiếp xúc của lốp mình còn rộng hơn thế

Theo em đi xa lộ nên bơm nhỏ kg bác à, căng với tốc độ cao dễ nổ. Em mới bơm 4 bánh nito, đi có cảm giác khác hơn các bác à.

Hạng B2
22/3/09
348
153
43
37
Thành phố trà vinh
anh em k3 cho em hỏi ngu tí
em thấy quảng cáo kia k3 ở hàn quốc thấy ông đó ngồi trong quán và điều khiển máy lạnh trong xe bằng samsung s4 không biết ở vn mình có ai xài tới phần mềm đó chưa

Hạng D
29/10/10
1.106
213
63
Tp Hồ Chí Minh
taylaiyeu nói:
em thấy quảng cáo kia k3 ở hàn quốc thấy ông đó ngồi trong quán và điều khiển máy lạnh trong xe bằng samsung s4 không biết ở vn mình có ai xài tới phần mềm đó chưa
Ngoài phần mềm điều khiển cài trong điện thoại em nghĩ phải gắn thiết bị trong xe để tương tác chứ nhỉ ?

Hạng B2
22/3/09
348
153
43
37
Thành phố trà vinh
vdvan nói:
taylaiyeu nói:
Ngoài phần mềm điều khiển cài trong điện thoại em nghĩ phải gắn thiết bị trong xe để tương tác chứ nhỉ ?
Em cũng nghĩ vậy nhưng em search google em ko thấy có bác nào biết ko,em thử làm chuột bạch

Tập Lái
30/9/13
34
155
33
Ho Chi Minh
Cái DVD tung quả, nó có thêm 7-8 ốp sườn nữa, cái jack cắm bên sau của DVD no nói thê, nêu nghiên cứu là hy vong dc, vi có ca jack cam thiết bị 3g, sim card nửa...blabla

em không thế lào

Tập Lái
17/6/13
38
50
18
Hồ Chí Minh
Sao lại mặc cảm với KIA hả bác?? Bác chạy chiếc K3 trị giá 688 chai, mắc hơn cả Honda City, Cruze, Accent, Vios rồi đó bác à ;(

Tập Lái
17/6/13
38
50
18
Hồ Chí Minh
Beto1508 nói:
Chào các bác, tình hình là em đang chờ lấy bằng lái xong là sẽ làm 1 em k3 luôn nên lăn tăn lên 4rum xem chơi thấy hôi xôm tụ quá làm em nôn quá! có xe em sẽ cùng ra off với các bác!

Em chọn kia vì option của nó thôi chứ không thích cái mác KIA cho lắm :( tham khảo trên mạng logo độ em thấy bên thanhbinhauto báo giá một bộ độ 7 con logo là 3 triệu 2
. Em thấy mắc nên nhờ bà chị bên kia kiếm giùm một bộ có 1 triệu 2 thôi :D. Em ghi lên đây ko phải rao bán gì đâu mà em thấy các bác mua ở đây mắc quá, mắc hơn tới 2 triệu :( nên báo cho các bác biết, bác nào có nhu cầu như em thì đặt hàng chung với em em nhờ bà chị gửi về luôn ạ! 
Bác nào đặt thì ghi lên đây cho em biết hay gọi cho em 0907 985 925 (phương) khỏi cần đặt cọc trước cho em nhưng đặt hàng thì lấy giúp em ko em ôm hàng ko biết bán cho ai vì em ko phải dân buôn gì đâu :( 3 bửa nữa em chốt đơn đặt hàng rồi nhờ bà chĩ mua gửi về đây luôn mất tầm 7 ngày. các bác tham khảo trên thanhbinhauto cho biết mẫu, chị e nói có logo màu đỏ nữa xe màu đen gắn logo đỏ rất sport đó các bác. Em là thành viên mới ko có up hình đc các nào cần thì pm skype (just.phuong)cho em em gửi hình cho xem
 Send SMS
Add to Skype
You'll need Skype CreditFree via Skype