Hạng D
6/4/09
2.040
21
38
Bác có số đt bác ấy cho em nhé, hoặc bác nhắn bác ấy alo em được ko. Thanks bác

Hạng B2
15/11/12
379
121
43
HCM
cameraip-wireless.tk
Bác đừng nhồi chân ga wá, thì sẽ ít hao xăng hơn, xe nào cũng vậy ah
Em chạy xe cũng khá lắm nhưng đoạn đường em đi làm là nội thành giờ cao điểm toàn đèn đỏ thì phải chịu thôi bác ạ, chứ đi đường trường em chạy toàn 6l/100km không đó chứ hehe :D
bác hainam261 vô nhận hàng kìa
em vừa nhắn tin cho bác ấy không biết bác ấy tìm được chưa hehe. Hôm qua bận quá ko vào diễn đàn được :D.
Sẵn tiện có bác nào biết sao bây giờ post bài không hiện chữ kí nữa nhỉ, từ ngày update diễn đàn đến giờ? Em tìm mãi mà chưa ra.

Tập Lái
6/12/11
45
8
8
Các bác cho em hỏi xíu
Em đang lăn tăn giữa em K3 và Mazda 3 vì giá của nó như nhau, máy cùng 1.6 tuy nhiên M3 của nhật còn K3 của anh hải nên có phần mất giá trị

• Like
Reactions: phamminhthanh
Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
em đang nhắm con K3 hatchback bản nhập hình như vẫn để tên Cerato... emm thắc mắc sao nó lại đắt hơn mấy bản ráp Trường Hải nhiều thể dù option cũng na ná nhau....

• Like
Reactions: phamminhthanh
Hạng D
6/4/09
2.040
21
38
Em chạy xe cũng khá lắm nhưng đoạn đường em đi làm là nội thành giờ cao điểm toàn đèn đỏ thì phải chịu thôi bác ạ, chứ đi đường trường em chạy toàn 6l/100km không đó chứ hehe :D

em vừa nhắn tin cho bác ấy không biết bác ấy tìm được chưa hehe. Hôm qua bận quá ko vào diễn đàn được :D.
Sẵn tiện có bác nào biết sao bây giờ post bài không hiện chữ kí nữa nhỉ, từ ngày update diễn đàn đến giờ? Em tìm mãi mà chưa ra.
Sorry bác Nam nhé, em loay hoay gõ nhầm ngày là chủ nhật tuần này. Nhà xe gọi em từ lâu rồi nhưng bận cv đột xuất không chạy được nên post lên đây nhờ trợ giúp chứ không cắt cò....
Tiếc quá bác Nam lại không rảnh CN này nên ae ai có K3 màu trắng có thể đi thì alo em nhé. Giá 900k 4 tiếng đi từ chợ Trung Mỹ Tây Hóc Môn về Phan Văn Hớn rước dâu. Hoa kết xe em đưa luôn.

Vì ngày mốt rồi nên em chỉ nhận từ giờ đến tối khuya thôi. Không có em alo nhà xe sắp xếp.

Hạng B2
1/8/13
394
119
43
0909 016 946
www.muaxegiatot.vn
em đang nhắm con K3 hatchback bản nhập hình như vẫn để tên Cerato... emm thắc mắc sao nó lại đắt hơn mấy bản ráp Trường Hải nhiều thể dù option cũng na ná nhau....
K3 Hatchback (Cerato) là nhập khẩu bác ơi, còn K3 sedan là bản lắp ráp. Hai bản tương đồng nhau về Option tuy nhiên vì là bản lắp ráp + TH hiện tại không đẩy mạnh bán xe nhập khẩu nên giá xe nhập khẩu có phần cao hơn nhiều so với bản lắp ráp. Nếu bác thích thì yêu cầu showroom cho lái thử hai chiếc sẽ có cảm nhận chính xác và quyết định dễ dàng hơn.

Hạng B2
1/8/13
394
119
43
0909 016 946
www.muaxegiatot.vn
Các bác cho em hỏi xíu
Em đang lăn tăn giữa em K3 và Mazda 3 vì giá của nó như nhau, máy cùng 1.6 tuy nhiên M3 của nhật còn K3 của anh hải nên có phần mất giá trị
M3 của Nhật, K3 của Hàn và cả hai đều là Trường Hải lắp ráp hết bác ah. M3 có phần nhỉnh hơn về thương hiệu và độ đầm của xe, K3 nghiêng về option và cảm giác lái. Bác yêu cầu showroom cho lái thử cả hai chiếc để dễ quyết định.