Hạng B2
22/3/09
348
153
43
37
Thành phố trà vinh
Chỗ này có dạng hộp, hàn kín nên muốn làm lại bắt buộc phải rút tôn, bả matit xong sơn lại.

Xe bác có bảo hiểm thì báo cho họ làm.
vậy không biết trong hãng nó có làm không bác ở sg chổ nào ok em ở tỉnh trà vinh nên không rành ở sg

• Like
Reactions: 100mph
Hạng C
4/4/14
889
652
123
vậy không biết trong hãng nó có làm không bác ở sg chổ nào ok em ở tỉnh trà vinh nên không rành ở sg
http://www.kianguyenvantroi.vn/

bác goi hỏi chỗ này xem nhé, cho này là ưu tiên của bảo hiểm liberty đấy, có nghĩa bảo hiểm liberty sẽ trả khi vào những chỗ uy tín nầy và chính hãn đấy, của anh Hải

Hạng D
26/6/08
1.945
1.347
113
minhphuongoto.com

Bác xem lại bảo hiểm của bác.

Nếu có lựa chọn gara thì bác có thể mang ra gara quen. CÒn không thì cứ mang ra gara có liên kết với bảo hiểm.

Hãng có làm đồng sơn cho khách hàng mà.

Tập Lái
7/8/14
36
4
8
34
Hi có gì khó đâu Bác,bác Hải để giá cao quá,bây giờ đã hết độ HOT rồi,gắn mác xe Hàn nữa,phải giảm giá thành xuống để cạnh tranh thôi.HiHi.Dù sao,nếu có xèng,e vẫn lấy con K3 2.0 chạy cho đã,cũng có cảm tình vs e nó nhìu lắm. :)

• Like
Reactions: nopainnogain
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Bác xem lại bảo hiểm của bác.

Nếu có lựa chọn gara thì bác có thể mang ra gara quen. CÒn không thì cứ mang ra gara có liên kết với bảo hiểm.

Hãng có làm đồng sơn cho khách hàng mà.
từ miền tây lên thì gần nhất là bác ghé qua SHowroom Kia Bình Tân, gần bến xe miền tây đó bác

• Like
Reactions: ShinSpears
Hạng B2
8/11/10
126
20
18
[OTE="taylaiyeu, post: 8991639, member: 42996"]vậy không biết trong hãng nó có làm không bác ở sg chổ nào ok em ở tỉnh trà vinh nên không rành ở sg[/QUOTE]
Hàn rút thì liệu bên trong mối hàn có bị gỉ sét và nhanh mục ko nhỉ?