Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
K3 ban het roi may a oi
Chia bùn với bác lasun... Bác tổ chức off hoài mà ko đc... Em thì ngoài giờ làm việc thì vợ cả với F1 nó book hết... Trong giờ làm thì vô tư.... Hôm qua đi crescent mall tiện đường tạt qua soho thôi...

Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Hwa e và bác Lasun off ở cafê Phúc Long ngay Crescent mall, chỉ có 2 người, ko thấy bác nào khác. Còn xe thì e đậu trước CM, bác Lasun đậu trong bãi. Lần sau hi vọng đông vui hơn

• Like
Reactions: lasun
Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
dichvuthanhlapcongty.com.vn
Chia bùn với bác lasun... Bác tổ chức off hoài mà ko đc... Em thì ngoài giờ làm việc thì vợ cả với F1 nó book hết... Trong giờ làm thì vô tư.... Hôm qua đi crescent mall tiện đường tạt qua soho thôi...
hahaha, sao lại chia buồn hả bác, em rất vui khi gặp được bác Thạch , 2 anh em chia sẻ nhiều thứ thú vị quá,

Rất vui được làm quen với bác và thêm nhiều chia sẻ về sau, anh em chỉ muốn cafe và giao lưu thôi, ko nặng thành tích về số lượng hay chất lượng

Kính các bác

Hạng C
4/4/14
889
652
123
haiza bận, chứ không cũng đánh xe qua với gấu mẹ và 2 f1 rùi, hẹn lần sau vậy, trước lạ sau quen mừ, rồi là bạn hết, không khéo gặp người wen ấy chứ

Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
dichvuthanhlapcongty.com.vn
haiza bận, chứ không cũng đánh xe qua với gấu mẹ và 2 f1 rùi, hẹn lần sau vậy, trước lạ sau quen mừ, rồi là bạn hết, không khéo gặp người wen ấy chứ

Bác cứ yên chí, có duyên là tương ngộ ngay đó mà, cuộc sống còn dài lắm bác ơi. Nơi nào vui ta tới, buồn ta lại lượn đi thôi

Kính các bác!

Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
Hom nào sẽ gặp bác lasun ở Dinh một bữa... Vấn đề đau đầu của em giờ là ko kiếm đc chỗ gửi xe ở cơ hội quan nên k3 vẫn phải ở nhà... Em làm ở tòa nhà REE Đoàn Văn Bơ ạ... Bác nào biết xung quanh có chỗ nào giữ xe thì hú em cái ạ...

• Like
Reactions: nopainnogain