Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Vậy cuối tuần này rủ bác Thach nữa rồi cafe nha bác Tuấn

Bác mà qua đường Đặng Văn Ngữ ( gần Hoàng Sa) thì hú em nhé, em hay để K3 ngoài đường trước Cafe Trung Nguyên cuối đường này nha bác. Push SMS cho em nhé bác , Số em 09.4888.4999
Ok bác em đã lưu số bác lại rồi hehe có gì em alô bác nhé

Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
dichvuthanhlapcongty.com.vn
Vậy bác đợi vài hôm mình rảnh cái đã.. Hay có bác nào làm chuột bạch xem sao.
Em cũng lót dép chờ bác test chuột, bác nhớ báo cho anh em biết với nha, mùa mưa đến rồi,

Phủ gầm thì chỉ chống rỉ sét thôi chứ lót gầm mới chống ồn bác ợ, với lại mùa mưa cũng đến rồi, lót hay phủ cũng có lý các bác à

Tập Lái
17/6/13
38
50
18
Hồ Chí Minh
Vậy cuối tuần này rủ bác Thach nữa rồi cafe nha bác Tuấn

Bác mà qua đường Đặng Văn Ngữ ( gần Hoàng Sa) thì hú em nhé, em hay để K3 ngoài đường trước Cafe Trung Nguyên cuối đường này nha bác. Push SMS cho em nhé bác , Số em 09.4888.4999
Vậy là mình thấy xe bác rồi nè, cứ K3 là hay để ý lắm ;) Mình tên Tú 30t, làm ở bên Phan Thúc Duyện cũng gần gần nhau ấy, bữa nào alo bác cafe nhé. :3dcuoigif:

• Like
Reactions: lasun
Tập Lái
28/3/14
37
31
18
Đi mưa về nếu có chổ rửa thì lấy nước xịt gầm, xịt chắn bùn 4 bánh xe. Ngày xưa mình đi matiz, cứ mưa về là phải rửa sơ qua để k sét. Các bác nghiên cứu cái máy phun nước áp lực mini gì tầm 1tr mấy thấy cũng ok lắm. Giờ ngày nào cũng nôn nao cho mau hết tháng 10 lẹ lẹ.

Tập Lái
17/6/13
38
50
18
Hồ Chí Minh
Em thấy K3 ồn nhiều nhất là 4 hốc bánh có bác nào cảm thấy giống em ko ?
Mình thì thấy tùy đường mới ồn à, mấy xe khác chưa có dịp thử, đi bình thường còi cứu thương hú không nghe gì luôn, phải hé sunroof 1 tí để nghe luôn ấy ..

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Đi mưa về nếu có chổ rửa thì lấy nước xịt gầm, xịt chắn bùn 4 bánh xe. Ngày xưa mình đi matiz, cứ mưa về là phải rửa sơ qua để k sét. Các bác nghiên cứu cái máy phun nước áp lực mini gì tầm 1tr mấy thấy cũng ok lắm. Giờ ngày nào cũng nôn nao cho mau hết tháng 10 lẹ lẹ.
Ủa bác lấy xe màu gìnhay sao mà ko có liền vậy ?

• Like
Reactions: hunghahhh