Tập Lái
17/6/13
38
50
18
Hồ Chí Minh
Mấy bác giới thiệu cho em mấy cái vè che mưa đẹp rẻ được ko ạ?
Mình gắn bên Cường Nga Q7 loại nhựa đen, giá cũng rẻ lắm..
Em nghĩ mấy bác khi vote nhớ để sđt lại để tiện liên lạc, đến trưa thứ 6 em chốt ý kiến nhé nên các bác cứ vote tiếp nhé hiện tại:
PA1: 1vote
PA2: 2vote
PA3: 1vote
Mình vote số 1 & 3 :D

• Like
Reactions: thomastn2002
Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
dichvuthanhlapcongty.com.vn
Mấy bác giới thiệu cho em mấy cái vè che mưa đẹp rẻ được ko ạ?
Theo em thấy K3 bỏ vè che mưa vào nhìn không đẹp, không biết ý mấy bác sao

Àh các bác ơi, em biết 1 quán cafe ở đường số 40 Quận 7, Quán này yên tĩnh, có một đường lớn trống để cho anh em ta để xe,

Em sẽ hướng dẫn các bác đi nhé

Qua cầu Kinh tẻ Rẽ trái vào nguyễn thị Thập đi khoảng 300m bên phải có đường số 40 ( hay là 41 em không nhớ rõ), đi đến cuối đường ( đường lớn) là rẽ trái và gặp quán cafe này

Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
Em nghe nói để nắng sẽ bị nóng trong xe và ảnh hưởng các thiết bị điện chỗ taplo. Nên phải mở hé kiếng cửa một chút cho thoát hơi. Như vậy cần cái vè mưa phòng khi mình ko có ở đó để đóng hết kính... Chứ thiệt tình là chả muốn gắn thêm cái vè nhìn ko đẹp...

Các bác có ý kiến gì ko.

Em cũng vodka đường 40 của bác lasun

• Like
Reactions: tuanpo and lasun
Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
dichvuthanhlapcongty.com.vn
Em nghe nói để nắng sẽ bị nóng trong xe và ảnh hưởng các thiết bị điện chỗ taplo. Nên phải mở hé kiếng cửa một chút cho thoát hơi. Như vậy cần cái vè mưa phòng khi mình ko có ở đó để đóng hết kính... Chứ thiệt tình là chả muốn gắn thêm cái vè nhìn ko đẹp...

Các bác có ý kiến gì ko.

Không cần đâu bác, bác ra tiệm xe mua cái chống nắng kiếng trước là ok rồi, khi nào phơi nắng bác che tấm này lại, tấm này phản ngược anh nắng.
vả lại bác để giữa nắng ít thôi chứ xe cộ mà bác cứ cho phơi mưa phơi nắng thì xe tăng cũng hư chứ đừng nói gì K3.

• Like
Reactions: thomastn2002
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Hehe hiện tại PA3 đang dẫn đầu danh sách, bác @Iasun mau mau cập nhật địa điểm chính xác tên quán và hình cái bản đồ luôn cho ae tiện đường theo dõi

Tập Lái
17/6/13
38
50
18
Hồ Chí Minh

Các bác có ý kiến gì ko.

Thật ra zoom lại gần thì nhìn nhựa nó hơi xấu tí, chứ ở xa không để ý cũng giống viền cửa à, vì là màu đen, thứ 7 này đem lên bác xem thử rồi hãy quyết.

Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
Vậy em đợi xem xe bác cái đã rồi quyết...

Thật ra zoom lại gần thì nhìn nhựa nó hơi xấu tí, chứ ở xa không để ý cũng giống viền cửa à, vì là màu đen, thứ 7 này đem lên bác xem thử rồi hãy quyết.

• Like
Reactions: chungtu2401