Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
Hôm nay đi off khai nhãn được nhiều cái hay quá các bác... Cám ơn các bác chia sẻ vụ thủy kích, đề máy, vụ cầu đường và các vụ khác... Ko đi off chả biết bao giờ mới đọc được mấy cái topic đó...

Hạng D
Kính thưa các bác

Hồi tối qua em đã lượn qua địa hình thì xin báo với các bác về thời gian địa điểm như sau

1. Thời gian: Thứ 7 ngày 18/10/2014 lúc 09h30 đến vô cùng
2. Địa điểm : Cafe May - Đường số 40 , Phường Tân Quy , Quận 7

Tuy nhiên, các bác không dùng GPS nhé vì có 2 đường đều số 40 mà lại đối diện nhau. Em hướng dẫn đi như sau

Các bác đi Cầu Kênh Tẻ rẽ trái vào Nguyễn Thị Thập các bác đi đến đường số 40 ( nhìn bên tay trái nhé- bên phải là số lẻ). Khi thấy đường số 40 thì các bác rẽ phải ( Một đường rất lớn, rộng và thoải mái ) con đường này là đường 41 ( Nếu bác nào đi hướng ngược lại từ Nguyễn Văn Linh rẽ vào Nguyễn Thị Thập thì đến đường số 40 rẽ trái nhé)

Các bác chạy gần cuối đường thì bên tay trái sẽ có một đường (đường này cũng là đường 40) thì các bác rẽ trái (Dọc bờ sông) . Các bác chạy cuối đường này là cafe May. Các bác tha hồ đậu xe hàng dọc hàng ngang tùy thích mà không gặp trở ngại gì cả

Đây là link địa điểm: http://www.foody.vn/ho-chi-minh/may-cafe-tan-quy-dong

Mọi vấn đề các bác chưa rõ đường các bác gọi em theo số : 09.4888.4999

Điểm danh các bác:
1. laSun- 09.4888.4999
2. Tuanpo- 0906.21.01.12
3. Thomastn2002
4. Alibaba9x- 0902 494979

Kính các bác! Hẹn gặp lại

Em góp chút ý kiến về đường đến quán cafe May: hướng từ Lotte lên Nguyễn Lương Bằng các bác thấy bên phải có CH Viễn thông A - rẽ phải; hướng từ Nguyễn Lương Bằng về Lotte thấy bên trái có CH Viễn thông A - rẽ trái => Đi hết đường rẽ trái là đến cafe May.

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Em góp chút ý kiến về đường đến quán cafe May: hướng từ Lotte lên Nguyễn Lương Bằng các bác thấy bên phải có CH Viễn thông A - rẽ phải; hướng từ Nguyễn Lương Bằng về Lotte thấy bên trái có CH Viễn thông A - rẽ trái => Đi hết đường rẽ trái là đến cafe May.
hehe sáng mấy anh ko biết chạy lòng vòng, lúc đầu em còn phải chạy ra dẫn a Phụng vô nữa haha

• Like
Reactions: Kimnguu
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Off đông thì qua đây ok nhất, nếu 4-5 xe qua đường số 1 bên Trung Sơn quán mát mẻ hơn.
em cũng thấy vậy bên Trung Sơn mát mẻ hơn nhưng bù lại ko đâu xe đông dc, Nếu đông quá thì ko để xe ngay trước mắt được phải để chổ khác ko yên tâm tí nào haha

• Like
Reactions: chungtu2401
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Hôm nay đi off khai nhãn được nhiều cái hay quá các bác... Cám ơn các bác chia sẻ vụ thủy kích, đề máy, vụ cầu đường và các vụ khác... Ko đi off chả biết bao giờ mới đọc được mấy cái topic đó...
à hôm nay em cũng được khai nhãn cái vụ nhạc 320kbs, bác @chungtu2401 chỉ em cách down nhạc đó với, nghe nói phải tốn tiền phải ko ? mà tốn tí nghe nhạc hay hơn là ok rồi :D