Accountant
Cảm ơn nae nhiều. Vẫy là ok hết dồi phải hok a? Để mình mở thớt mời 500 ae cnl ăn sáng, uống cafe cảm ơn đã giúp mình :)
Nếu từ Google Map anh gõ

1. VNET Coffee ...: thì sẽ nhảy đến chỗ của anh tự động --> không cần làm chi hết

2. Gõ địa chỉ 33 NK của anh: Google map sẽ hiển thị địa chỉ chứ không báo là VNET Coffee... của anh vì chỗ đó bị ông nào đó lụm dồi. Anh coi mà liên lạc với ông nào đó đặt chỗ của anh. Địa chỉ email đó chắc của anh em nào trên này thôi.

Hỏi về cập nhật tên quán, địa chỉ trên google

con buôn
21/2/12
2.879
159.447
113
TP HCM
Nếu từ Google Map anh gõ

1. VNET Coffee ...: thì sẽ nhảy đến chỗ của anh tự động --> không cần làm chi hết

2. Gõ địa chỉ 33 NK của anh: Google map sẽ hiển thị địa chỉ chứ không báo là VNET Coffee... của anh vì chỗ đó bị ông nào đó lụm dồi. Anh coi mà liên lạc với ông nào đó đặt chỗ của anh. Địa chỉ email đó chắc của anh em nào trên này thôi.

View attachment 2268497
Nhìn tên gmail, chắc là gmail của bạn quản lý quán. Để mình nhắc e ấy check mail

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.692
113
Thằng gúc hay quá, đc mọi ng cập nhật địa điểm miễn phí, còn ai muốn qc thì nó thu tiền

• Like
Reactions: anlao123456
Hạng B2
19/4/15
235
958
93
Địa chỉ chổ mình làm trước đây trên google là tên khác, giờ mình đổi tên khác (tên cũ bị đóng) thì bao lâu google mới cập nhật tên mới ạ?
Cảm ơn mý a, chúc mý a cuối từn vui vẻ
Bánh bao e ly cf. Em đổi cho. Em lô cô gai cấp bãy. Hè hè

• Love
Reactions: anlao123456