Tags
vetc
Hạng D
29/4/16
1.918
7.852
113
chúng ta cần/phải suy nghỉ vì sao 1 tổ chức cung cấp dịch vụ mà không có văn phòng, nơi cung cấp,....cứ đứng ngoài đường mấy chổ trạm thu phí,... thu tiền xong thì makeno người dùng,.... trước đây dán thẻ miển phí mình cũng chưa cần, đến lúc đi thì mới dán thì đã thu phí dán. lúc dán thì nghe "dân tình" nói là bên này lỗi, bên kia chậm,... cuối cùng cũng tự quyết, tìm nơi có cửa hàng có địa chỉ tên tuổi, vào họ tự làm cho mình, nạp tiề, thắc mắc gì cũng có nhân viên hướng dẩn. lúc dán xong gần 21h, 22h vào cao tốc, barie mở cho qua.... nên yêu cầu dán trên kính cho nó lâu hư. viettel của hàng thẳng tiến! (mình không dùng mạng và điện thoại viettel)

Hạng B1
7/6/18
61
60
18
25
Cảm ơn các bác nhiều. Mình hỏi việc này vì nhiều địa chỉ trên trang web của Vetc đã ko còn làm nữa sao bên Vetc vẫn để đó mà ko cập nhật. Mình gọi điện thoại 1 số thì dán lưu động mà phải chụp giấy tờ nên cũng hơi ngại, ko biết họ có phải người hay đại lý chính thức củq Vetc không? Theo hướng dẫn của 1 số bạn thì mình mua trên shopee luôn rồi. Thanks.

Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
chúng ta cần/phải suy nghỉ vì sao 1 tổ chức cung cấp dịch vụ mà không có văn phòng, nơi cung cấp,....cứ đứng ngoài đường mấy chổ trạm thu phí,... thu tiền xong thì makeno người dùng,.... trước đây dán thẻ miển phí mình cũng chưa cần, đến lúc đi thì mới dán thì đã thu phí dán. lúc dán thì nghe "dân tình" nói là bên này lỗi, bên kia chậm,... cuối cùng cũng tự quyết, tìm nơi có cửa hàng có địa chỉ tên tuổi, vào họ tự làm cho mình, nạp tiề, thắc mắc gì cũng có nhân viên hướng dẩn. lúc dán xong gần 21h, 22h vào cao tốc, barie mở cho qua.... nên yêu cầu dán trên kính cho nó lâu hư. viettel của hàng thẳng tiến! (mình không dùng mạng và điện thoại viettel)
Ra cửa hàng Viettel dán được hả bác?
Cảm ơn bác may quá.
Mình y như bác, lúc trước dán miễn phí thì không kịp, giờ thu phí chó 120.000

• Like
Reactions: KhaVyOTS
Hạng D
29/4/16
1.918
7.852
113
Ra cửa hàng Viettel dán được hả bác?
Cảm ơn bác may quá.
Mình y như bác, lúc trước dán miễn phí thì không kịp, giờ thu phí chó 120.000
ra cái viettel của hàng, họ hướng dẩn tất. trước khi ra hãy chụp hình phía trước-đối diện , mang sổ đăng kiểm và cái ví ra....

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
ra cái viettel của hàng, họ hướng dẩn tất. trước khi ra hãy chụp hình phía trước-đối diện , mang sổ đăng kiểm và cái ví ra....
"viettel của hàng" là:
Viettel cửa hàng
hay Viettel của hãng
hả bác
Em nghĩ ý bác là cửa hàng Viettel.
Được thế thì thở phào.
Giờ kiếm chỗ dán khắp nơi nó đuổi như đuổi tà..."1 lần này thôi đấy! 1 xe này thôi đấy!"

Hạng D
29/4/16
1.918
7.852
113
"viettel của hàng" là:
Viettel cửa hàng
hay Viettel của hãng
hả bác
Em nghĩ ý bác là cửa hàng Viettel.
Được thế thì thở phào.
Giờ kiếm chỗ dán khắp nơi nó đuổi như đuổi tà..."1 lần này thôi đấy! 1 xe này thôi đấy!"
do...thèn quánh máy nó làm bác chưa hiểu!, của hàng=cửa hàng viettel nhé (cửa hàng riêng/chuyên của viettel), ngoài đó tùy theo nơi có nơi phục vụ tất cả những vì của viettel (trừ súng, quân đội,...)

Hạng B1
27/9/18
56
55
18
bạn ra mấy đại lý bán xe chắc hãng nào cũng có thôi, mình mới mua xe đại lý tặng luôn dán và đk tại chỗ, nạp cho mình 200k trừ phí đăng ký 120k còn dư 80k trong tk

• Like
Reactions: diamond1
Hạng B2
24/6/13
277
708
98
xe ít đi, chưa kể lại càng ít chạy qua các trạm của VETC. Lúc dùng thì lại bong rớt luôn cái miếng dán từ lúc nào..nên lại phải dán lại, trả phí. Chợt nghĩ, lâu lâu có kẻ ngứa chân ngứa tay nó di bóc hay xé 1 loạt các miếng dán này thì các chủ xe thành khổ chủ mất. Sao k tìm cách dán miếng đó phía trong kính chắn gió, vừa bền vừa an toàn nhỉ?