Thảo Luận Hoi ve Nissan Tiida.

Hạng C
29/8/11
723
296
63
Đức Việt nói:
chủ xe đòi 525 triệu sau đó thì bớt 5 triệu để bọc nệm da cho sáng còn 520 triệu bác ạ
em xem và thử xe chiều nay rồi, em cũng không rành về máy móc lắm phải nhờ ông anh bên cơ khí anh ấy đi xem cho
xe tay lái nhẹ, rộng rãi cách âm tốt, may móc cũng ok, mặc dù máy 1,6 nhưng đi rất bốc, có chút trầy xước nhưng ông anh bảo không sao.
ông anh em bảo lấy được. chắc em múc em này thôi
Nissan thì máy móc rất ok, hơn hẳn chất lượng so với thằng TOYOTA, hệ số an toàn cũng cao hơn, tiết kiệm nhiên liệu hơn, Em rất thích màu chiếc của bác (Màu vàng sâm banh ). Nếu chủ yếu đi trong thành phố thì 1.6 là đủ rồi. Chúc mừng bác, khi nào mua xong Pác cho tí hình em ngắm với nhé.

Hạng B1
3/5/10
58
0
8
Xe nhập khẩu thì lúc nào cũng ăn đứt xe lắp rắp tại VN rồi.

Hạng C
29/8/11
723
296
63
Có 1 Pác gần nhà em đang định đổi xe cần bán 1 chiếc TIDA 1.6 màu đỏ đời 2007 đã chạy khoảng 60K, giá 480T, các Pác xem giá đó có lấy được k ạ.

Tập Lái
19/9/11
2
0
0
teana đài bây j khoảng trên 47 ngàn, còn em teân nhật xe trên 57 ngàn đấy? em vua lam con XE nhật nay, nhưng không bít sử dụng phần máy tính trên bảng táp lô. Pác nào bít xin chỉ dùm nhé, very thanks. chạy nhẹ nhàng và êm ái lắm, rất rộng:)
Thui chít: xin lỗi các pác em nhầm sang em TEANA vì các pác đang nói chuyện về em TIIDA

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/8/11
723
296
63
auto_chien nói:
Xe của bác chiến em thấy trên hình rồi, biển số Bình Dương, Nếu bác bán 480 triệu thì em coi xe, được thì em mua luôn, vì xe bác phải sang tên cũng tốn khá khá đó, nếu bác có nhã ý bán thì Alo cho em sớm, chứ để tới 15/10 thì thuế lên nữa là em k đủ lúa để lấy nữa Bác ạ.

xe em 1.8 màu xanh. giá bán 520t xe này nhập nhậ bổn về.

cutit nói:
Có 1 Pác gần nhà em đang định đổi xe cần bán 1 chiếc TIDA 1.6 màu đỏ đời 2007 đã chạy khoảng 60K, giá 480T, các Pác xem giá đó có lấy được k ạ.

Hạng C
29/8/11
723
296
63
auto_chien nói:
bác có nhã ý thì trả em thêm đi. chứ 480 hẻo quá bác ơi. em cũng đang cần tiền làm nhà cho bà già. đt cầm tay chân của bác ko thấy đâu hết.

Lúa của em trong kho k còn Pác ạ, Nếu có ý định bán Pác fix giá vào box dùm em. Em sẽ liên lạc lại với Pác nếu thấy vừa với khả năng của em.
Thanks !