Hạng D
16/7/20
1.392
861
113
51
1 số đoạn xấu thôi bác, mình đi Seltos, CUV B thôi, nhưng đoạn này chạy đều 50-80km/h vì đường vắng. Chỉ ngại 1 điều, lỡ xui bể bánh thì rất căng, phía bên kia rừng là biên giới Campuchia nên cũng hơi ớn :D
mới đi 1/9 lái con MPV thường, ko dám 1 số đoạn đâu nhiều ổ gà ổ voi lắm , thấy mấy cái biển Khu vực biên giới bên trái muốn xuống selfie mà không dám vì vắng, chạy hoài đến chỗ ngã 3 ra lại được ql 14 để vô BMT mừng quá xá , ra đc ql 14 thấy khỏe re cho cái xe :)

• Like
Reactions: Trần Minh Toàn
Hạng D
8/2/17
1.106
1.703
113
36
mới đi 1/9 lái con MPV thường, ko dám 1 số đoạn đâu nhiều ổ gà ổ voi lắm , thấy mấy cái biển Khu vực biên giới bên trái muốn xuống selfie mà không dám vì vắng, chạy hoài đến chỗ ngã 3 ra lại được ql 14 để vô BMT mừng quá xá , ra đc ql 14 thấy khỏe re cho cái xe :)
Đường này sedan và MPV đúng là hơi cực, nhưng mình đi CUV thì cũng ổn. Mình thì đi dịp lễ vừa rồi, bữa đi 1/9 sáng sớm sương mù dày đặc. Về thì chiều 4/9 thấy rõ điện gió. Nói chung cảnh đẹp.

Hạng B1
30/12/19
62
17
8
33
1 số đoạn xấu thôi bác, mình đi Seltos, CUV B thôi, nhưng đoạn này chạy đều 50-80km/h vì đường vắng. Chỉ ngại 1 điều, lỡ xui bể bánh thì rất căng, phía bên kia rừng là biên giới Campuchia nên cũng hơi ớn :D
Em mới thay 4 lốp được 2 tuần, hi vọng ổn

Hạng B1
30/12/19
62
17
8
33
Đường này sedan và MPV đúng là hơi cực, nhưng mình đi CUV thì cũng ổn. Mình thì đi dịp lễ vừa rồi, bữa đi 1/9 sáng sớm sương mù dày đặc. Về thì chiều 4/9 thấy rõ điện gió. Nói chung cảnh đẹp.
Hồi Tết năm rồi mình đi tới đoạn này vào khoảng 1h sáng, sương mù quá không chạy được quá 50km/h, những lần khác thì đi vào ban ngày nên ok

Hạng D
10/7/10
1.233
1.627
113
Đường này trước giờ mình đi không bao giờ thấy pokemon đứng, nhưng đường ngoài QL14 thì nhiều. Có điều chuyến đi 2/9 vừa rồi của mình từ Bình Phước đi Măng Đen hoàn toàn không thấy pokemon ở Dak Nông, Dak Lak, Komtum, chỉ thấy 2 trạm ở Gia Lai, cả đi lẫn về, dù sao thì tổng lại chuyến đi Tây Nguyên gần nhất đỡ áp lực hơn trước đây rất nhiều :D
Phản ánh riết nên đỡ, cần phản ánh nhiều hơn để xã hội tốt đẹp lên.

• Like
Reactions: Trần Minh Toàn
Tập Lái
8/2/24
1
2
3
24
Đường quốc lộ 14C rất xấu, xuống cấp, nhiều ổ gà lắm kéo dài hơn chục km, nếu xe gầm thấp mà đi thì ko ổn. Mình lái vào đoạn đường ổ voi có chỗ nhô cao bị đá cứa vào gầm làm bể ống dẫn xăng làm rò rỉ xăng kiếm garage sửa cũng mệt