Thảo Luận Chung Hôm nay đi thi sát hạch

Hạng B2
1/3/07
186
2
16
57
Sài Gòn
Sau gần 5 tháng dùi mài kinh sử và luyện võ công, hôm nay cũng đã đến ngày ứng thí chuẩn bị cho việc hạ sơn để bôn tẩu giang hồ.Xin được lập thớt trước để đây và sẽ báo cáo kết quả của kỳ sát hạch sau ạ.Mong các bác chúc em vượt qua kỳ sát hạch này.

Hạng D
3/7/04
2.051
826
113
Cù Lao Ông Chưởng
RE: Hôm nay đi thi sát hạch

Chúc bác vượt qua kỳ thi sát hạch này - điều quan trọng là bác phải thật bình tỉnh xem như là chuyện nhỏ - tỷ lệ rớt chỉ 3% thôi bác ah - ko có gì phải sợ . xem như mình đang tập lái thôi .....:D:D:D

Hạng B2
27/2/07
164
1
16

Lúc tập lái như thế nào thì lúc thi cứ làm y như vậy là được rồi, sau này có bằng lấy xe ra mà vivu thì tay lái sẽ lụa hơn. Chúc bác tốt nghiệp

Tập Lái
22/2/08
20
0
0

Khi đi Thi sát hạch có hai điều đáng lưu tâm nhất :
1: Tâm lý không ổn định------> thao tác không chính xác -----> dễ mất điểm; chết máy; bỏ bài;
2: Vớ phải con xe đểu: gặp trường hợp này lái già dễ vẫn toi
Kinh nghiệm: hỏi trước sư phụ xem con chiến mã nào tốt; nhờ thuê; đến sớm chạy vài vòng cho quen; lúc vào thi Loppy cho thằng Bật mã ôn để nó điều cho em hàng đã tập; lên xe cứ bình tĩnh từ từ mà đi đừng có vội thế là qua thôi
Chúc bác thành công
@B2 mới ra trường: hôm em đi thi tỷ lệ trượt khoảng 30% cơ ạ

Tập Lái
5/1/08
48
0
0
44
ha noi

Không biết các bác học ở đâu chứ em học ở C500 (hà nội) thấy cũng không khó lắm, các bác cứ đi học đầy đủ cả luật và thực hành rồi lên Chèm thuê xe chip tập thêm 3-4h là ok. Vào thi bác cứ bình tĩnh thoải mái như đi tập (chuối lắm mới die). Tỷ lệ die là 30%. Trước khi thi bác tham khảo thêm KN đi thi của các bác trên OS ở mấy topic trước đây cũng có ích lắm ạ! Tổng thiệt hại khoảng 5,5-6 chai. Chúc bác thi tốt!

Hạng D
15/1/08
1.037
3.739
113

Bác Bảy thi cử sao rồi? Báo cáo tình hình để anh em còn chúc mừng chứ bác!:D

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Xác nhận là anh 7cầumuối sát hạch tèo rồi, đang ngồi giải sầu với chai rượu Cordonbleu & 2 con khô mực, quyết hẹn tháng sau thi lại để hoàn toàn tự tin cưới em vợ 2 Audi R8 về vu vi "xiên Dzịt" :D