Thảo Luận Chung Hôm nay đi thi sát hạch

Hạng D
3/7/04
2.051
826
113
Cù Lao Ông Chưởng
RE: Hôm nay đi thi sát hạch

Hic hic ... cho em sửa lại nhé ......

chúc mừng đại ca baycaumuoi chính thức gia nhập hiệp hội tài xế VN ------ he...he...:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/3/07
186
2
16
57
Sài Gòn

Vừa mới về đến nhà các bác ạ.Dù rằng đang "tưng tưng" vì chầu liên hoan mừng thắng lợi lúy túy càn long, nhưng cũng vội vàng lên ngay để báo cáo tình hình thi cử.Cảm ơn các bác đã ủng hộ thớt của em quá xá.Em lập thớt lúc 5h sáng các bác ợ.Mà em thì chưa bao giờ dậy trước 7h sáng cả.Nói thế để các bác hình dung rằng em coi trọng kỳ sát hạch này như thế nào.Và thớt này xem như cũng là 1 lời cảm ơn các bác vì những kinh nghiệm quí báu cho kỳ sát hạch mà em đã đọc được từ diễn đàn này.
Em đã vượt qua kỳ sát hạch một cách nhẹ nhàng dù có hơi run tứ chi 1 chút xíu.Em sẽ tường thuật từ từ những gì em đã trải qua suốt từ lúc 7h30 sáng nay (26/2/2008) cho đến lúc này các bác ạ.Mong các bác nhiệt tình theo dõi và đóng góp ý kiến.

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55

chúc mừng bác Bảy, vậy là 30/4 này bác vi-vu để rửa bằng được rồi !

Hạng D
15/1/08
1.037
3.739
113

Chúc mừng bác
. Cố lấy luôn cái dấu C OS nghe bác.:D

Hạng B2
2/8/07
460
8
18

Trích đoạn: 8below

Xác nhận là anh 7cầumuối sát hạch tèo rồi, đang ngồi giải sầu với chai rượu Cordonbleu & 2 con khô mực, quyết hẹn tháng sau thi lại để hoàn toàn tự tin cưới em vợ 2 Audi R8 về vu vi "xiên Dzịt" :D

đại ca này tung tin đồn nhảm ghê quá. làm tưởng rớt thật chứ:(:(:(:(

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Cung hỉ cung hỉ. Bác học, bác thi, và bác đã đỗ đạt. AE 4R OS có giúp gì cho thành công ấy hay không thì chưa rỏ hy vọng là có, vì thấy tinh thần ủng hộ rất cao. Thì thiên hạ thi thì mình cũng thi, đã học, đóng tiền không thi không được. Người ta thi được mình lại không? Có học, có hành, có thi: Đi không há lẽ lại về không? Dù đã có bằng cũng nên tiếp tục rèn tay với giò cho lụa bác ạ.:D

Tập Lái
31/1/07
9
0
0

Em xin được chúc mừng bác 7caumuoi đã vinh quang mang bảng vàng về làng :) thật là một niềm vui khó tả khi bỏ công sức, tiền bạc dùi mài kinh sử suốt nhiều tháng trời để rồi chỉ quyết định chỉ có vài chục phút căng thẳng [8|]. Em đã từng đi thi nên cũng hiểu được cảm giác của bác bây giờ, bác giờ chắc vẫn còn cảm giác lâng lâng vì say men rượu cũng như men chiến thắng phải ko :D. Hồi trước em đi thi nhìn mọi người ai cũng căng thẳng có nhiều người vì ngồi chờ lâu quá nên căng thẳng đến nổi tay chân run hết cả lên, có người lại nhấm mắt chấp tay khấn vái.... nhìn thật não lòng :( nhưng được mấy ông thầy ai cũng tâm lý, lại chọn được xe quen tập hàng ngày mà thi ;) nên lớp em 80% là đậu hết ai cũng vui vẽ nhưng khi thấy những người ko đạt ủ rủ thì mọi người lại cảm thấy có gì đó tiếc nuối và đồng cảm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/10/06
1.559
10.978
113
sites.google.com

Chưa có bằng thì xem mấy topic chỉ dẫn thi lấy bằng. Có bằng rùi thì qua topic An toàn nha bác, kinh nghiệm của em đó, vừa có bằng, lao ra đường là dễ bị xe 2 bánh nó "dớt" lắm, hihi!!! Àh mà quên, chúc mừng bác nha!!!

Hạng B2
1/3/07
186
2
16
57
Sài Gòn

Cảm ơn những lời chúc mừng của tất cả các bác.Em thật sự vui. Em xin được post 1 số hình ảnh em đã ghi lại trong quá trình chuẩn bị thi. Có 1 số chuyện vui và cảm nhận của em, em xin chia sẻ cùng các bác.

Thức dậy lúc 5h sáng, khi trời vẫn còn tối.Làm vài động tác thể dục cho khỏe và tăng sự dẻo dai của cơ bắp và các khớp nhằm chuẩn bị tinh thần sảng khoái và thể lực sung mãn để bước ra đấu trường

Sau đó lấy xe 2 bánh chạy lên Hóc Môn (em thi ở bãi sát hạch của Trường trung học GTCC các bác ạ).Có mặt tại bãi lúc 7h30.Vào phòng ngồi và chờ để viết biên bản thi.Khoan các bác nhé.Em đang tìm cách post hình lên mà chưa ra.Các bác chờ chút.Thông cảm cho em nhé