Hạng B1
11/8/16
69
27
18
Quận 7, TP. HCM
Honda mà phân phối CB 300R Neo Sport Cafe thì quá tuyệt vời. Chờ đợi mỏi mòn con này mà chưa thấy cửa hàng nào VN mình nhập về cả!

Hạng D
29/6/15
4.922
15.812
113
40
Vãi, bọn này làm report gióng mènh the. Mình tính mua cái tay ga, khoái con Fancy nhập nguyen con cua SYM ma nhà nhà đêu can, bạn bè đêu can. Po tay
Thì họ can vì họ đóng "học phí" gòi; còn $ trong túi bác, bác có quyền tự quyết mừh!
Mạnh dạng xuống $ đi bác, âu cũng "trả giá" 1 lần cho biết với người ta. :D

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng D
31/5/14
3.464
4.291
113
Vãi, bọn này làm report gióng mènh the. Mình tính mua cái tay ga, khoái con Fancy nhập nguyen con cua SYM ma nhà nhà đêu can, bạn bè đêu can. Po tay

shi 150 của em uống 3,3L/100km trong khi atila nó uống hơn trong khi máy 125cc và ra đường trường hoặc city nó chơi không lại em bác tin không. Sh của em đã hơn 7 năm tuổi, né sym ra là tốt nhất

9/5/16
4.032
4.182
113
Bình Phước
em nói đến một thực tế phân biệt đối xử trong môi trường kinh doanh ở Việt Nam ta hiện nay.
bác đừng cay cú, một đứa con ruột bằng cả một rổ con nuôi. Bác sẽ bảo vệ ai nếu con ruột và con nuôi của các bác đánh nhau. Trong kinh tế cũng thế cả thôi, nước nào cũng vậy, quốc gia nào cũng thế. không riêng gì ai đâu. Nông sản của chúng ta qua thị trường khác còn bị đì đè kinh khủng nữa kia.

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
8 chiếc xe máy honda bán ra trên toàn cầu thì có 1 chiếc được bán ở Việt Nam.
Khiếp, thảo nào ra đường lái xe cứ phải căng mắt lên

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Doanh nghiệp FDI được ưu ái toàn diện nên phát triển tốt tại Việt Nam.

Trong khi Doanh nghiệp trong nước lại bị xiết chặt từ thủ tục cho đến thuế, nên càng ngày càng bị thu hẹp quy mô kinh doanh sản xuất.
thực tế thì ngược lại nhận định của bác. FDI bị làm khó đủ điều, chính sách lất Thaco làm hệ quy chiếu, bắt bọn kia phải chạy theo.
116, hàng rao kỹ thuật ... lượng hàng cung cho thị trường là bằng chứng rõ ràng nhất.