Tập Lái
15/11/06
27
0
1
RE: Họp mặt AE Fiat tại Hà Nội. Sáng chủ nhật 22/07/2007

Ảnh đẹp quá, nhưng chỉ có 1 kiểu có bia thì các bác mới cười. Đúng là bác nào cũng thèm bia . . .
Tiếc quá hôm đó em lại bận, khoảng hơn 9h bác laptop_nikon gọi điện cho em lúc đó đang ở Bắc ninh. Hẹn các bác buổi họp mặt lần sau vậy.

Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân

Ố là la vui quá là vui đấy các bác ạ. Sáng nay tranh thủ lúc giải lao em mới post ảnh lên cho các bác được.

Nhân đây em báo cáo các bác là bắt đầu từ tháng 8 này, em sẽ vào Sài gòn từ ngày 20 đến 30 hàng tháng ..... Mục đích là làm cầu nối AE ngoài Hà Nội và Sài Gòn thôi. Khà khà .. nói lý do thế các bác không tin nhẩy. Thế này các bác ạ, từ tháng 8 đến cuối năm dương lịc, mỗi tháng em vào SG 10 ngày đấy. Từ 20 đến 30 hàng tháng. Thế nên có bác nào muốn mua đồ gì (đồ chơi cho xe hơi thôi nhé) thì cứ mua bán thoải mái. Em xin làm cửu vạn...
Em xem các bác mua gì em mua theo chứ.....

Hạng B2
22/6/07
105
0
0
53

Hội vui quá, chúc mừng AE HỘI FIAT chúng ta.
Nhất trí với bác @laptop_nikon AE sẽ lên lịch để có thể bố trí gặp gỡ và giao lưu dần, không thể "dừng cái sự SUN SƯỚN" lại được.
Ảnh bác laptop_nikon chụp đẹp quá (Tui mạn đàm một chút: Bác nên để dung lượng vừa phải thì AE mở và tải về sẽ nhanh hơn) - vì máy tui là loại gióng lấy (Thánh Gióng) nên hơi chậm, hơi bị sốt ruột.
Cuối tuần tới, bác lại cho kế hoạch mới nhé!

Last edited by a moderator:
Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Tuần sau chiến tiếp đi các bác, em pót lên OF để ae khác tham dự luôn cùng cho nó máu roài

Hạng B1
17/4/07
77
1
8

:D Các bác ở Hà Nội vui vẻ thế? Em ở Sài Gòn nên đành .... nhìn cho đỡ thèm ...... bia thôi :D :D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Nhìn thấy mấy bác offline mà ghiền bia quá !! cái hay của hội Fiat đúng là tập hợp những người đam mê . Và điều hay nữa mà các hội khác cũng ghen tỵ là ..không có một Mod nào , BĐH nào trong hội cả , chỉ tập hợp những người dám trả giá cho lòng đam mê , thật sự rất đáng trân trọng !!.
Nhân đây em báo cáo các bác là bắt đầu từ tháng 8 này, em sẽ vào Sài gòn từ ngày 20 đến 30 hàng tháng ..... Mục đích là làm cầu nối AE ngoài Hà Nội và Sài Gòn thôi. Khà khà ..
.
Mình đã bán siena và mua Vios mới rồi , nhưng mãi mãi vẫn là một Fan cuồng nhiệt của Fiat và .......xin anh em hội Fiat nhận làm member nghen !

Hạng B2
10/8/06
152
0
16
53

Chậc chậc, tiếc quá. Có cả tý cồn, trời ơi. Sao mà tiếc thế. Đúng lúc các bác đang cà fê thì em đang lăn lộn ở sân bay với đội tuyển bóng đá quốc gia. Để em tìm cách pót ảnh đi xem bóng đá hầu các bác nhé. Pót ảnh thế nào hả Dũng ơi???

Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân

Trích đoạn: Duy siena
Nhìn thấy Mình đã bán siena và mua Vios mới rồi , nhưng mãi mãi vẫn là một Fan cuồng nhiệt của Fiat và .......xin anh em hội Fiat nhận làm member nghen !

Bác Duy thì đương nhiên là thành viên gạo cội của Hội này rồi. Thú thực với bác là không lần nào anh em gặp nhau mà không nói chuyện về bác như là một chuyên gia ấy chứ.

Trích đoạn: nghia5665
Để em tìm cách pót ảnh đi xem bóng đá hầu các bác nhé. Pót ảnh thế nào hả Dũng ơi???

Cái vụ này lại phải có bia rồi bác Nghĩa ơi .....

Bác tham khảo hướng dẫn này nhé:
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=366086

Nhớ là copy đường dẫn vào giữa

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Bác Duysiena lại chuyển sang Vios à? Theo ý kiến cá nhân thì bác nghĩ sao khi so sánh Vios vs Albea HLX đế AE tham khảo:
1/ Peformance - Khả năng vận hành
2/ Driving - Điều khiển
3/ Pricing - Giá cả
4/ Durable - Độ bền
5/ Consumable - Tiêu tốn nhiên liệu
6/ Maintanance - Bảo dưỡng, sửa chữa
............................................................

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

trích đoạn : nthung :Bác Duysiena lại chuyển sang Vios à? Theo ý kiến cá nhân thì bác nghĩ sao khi so sánh Vios vs Albea HLX đế AE tham khảo:
1/ Peformance - Khả năng vận hành
2/ Driving - Điều khiển
3/ Pricing - Giá cả
4/ Durable - Độ bền
5/ Consumable - Tiêu tốn nhiên liệu
6/ Maintanance - Bảo dưỡng, sửa chữa
:
1/ perform : albea > vios
2/ Driving : vì siena Ed của mình không có trợ lực tay lái nên không bằng Vios,còn albea hay grand albea thì =
3/ Pricing : Vios > albea
4/ Durable : có lẻ Vios > albea
5/ Consummable : Vios chắc chắn < albea
6/maintanance : Vios chắc chắn < albea

Thú thật với các bác niềm đam mê khác với thực tế , If I was a milionaire I wish I have a car collections .