Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
hao.coleman: bác cho một số sản phẩm camping của bác đi... phải kích thích sự tò mò của ae tụi này chứ....

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
hao.coleman nói:
Xin tự giới thiệu em Hào dang phụ trách nhãn Coleman- 0909.774733, (chuyên hàng dã ngoại ngoài trời) em không làm trong nhà, bữa EMMA em có trưng bày. Xin chú ý là em không có ý khác. Nếu bác nào muốn qua đêm đâu đó.... trong rừng, ngoài đường, hoặc muốn thưởng thức cảm giác bờ bụi lang thang nếu các bác nào cần hỗ trợ xin vui lòng cứ gọi em

Cảm ơn bác Coleman đã tài trợ riêng cho em lều, thùng nước ... cho chiếc Ranger của em..

Hạng B2
30/3/05
464
6
18
48
Hóc Bờ Tó
HỘi offroad mà có mấy thứ đồ chơi của bác Coleman thì off cả ngày và đêm, kéo xe ra không được thù ngủ luôn trong rừng cũng ngon.

Bác cho xem hình đi bác.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
xin tí hình dòng sản phẩm coleman ma chưa cho thì làm sao ae biết mà ủng hộ bác ấy chứ??

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Xe của ducreddoor có đầy đủ đồ rồi còn dụ người ta post hình lên nữa: dù, võng, tời, lều, mưa(lớn và nhỏ) có thể mặc khi mưa cũng như không mưa...xe cũng kín nữa (không cần lều)

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
DINHCHUA nói:
Xe của ducreddoor có đầy đủ đồ rồi còn dụ người ta post hình lên nữa: dù, võng, tời, lều, mưa(lớn và nhỏ) có thể mặc khi mưa cũng như không mưa...xe cũng kín nữa (không cần lều)

bác dinhchua à, có rồi nhưng mà vẫn thích hàng độc bác ạ....em vẫn đang tìm bộ vỏ sơ cua để dành đi off road bác ạ, gai đầu bò chỉ để đi thành phố thôi bác ạ......

Hạng B2
27/5/09
677
937
93
47
Đà Lạt
Nói về lốp xe dành cho offroad lẫn on road thì BFGoodrich M/T KM2 là không có đối thủ, tuy nhiên vấn đề chi phí cũng làm cho nhiều người mặc dù đam mê nhưng phải chùn chân, loại này mắc gấp đôi các loại lốp thường, bù lại tuổi thọ và độ bền cũng gấp đôi, ngoài ra khả năng đi lầy thì không một loại vỏ nào có thể so sánh được. Hiện ở Việt Nam có khoản 5 xe xài loại vỏ này, từ Suzuki Grand Vitara cho đến Hummer, tựu chung không ai là không hài lòng. Các bác có thể đặt trực tiếp qua mạng từng trang web www.tirerack.com để lựa chọn size cho phù hợp với xe của mình.

Đây là 3 trong 5 xe ở Việt Nam xài BFGoodrich M/T KM2

Họp mặt các em dài bán tải tại Nam Tân Uyên - Bình Dương vào ngày thứ 7 - 24/10/2009!