Hạng B2
23/8/11
119
0
0
các bác ơi đồng phục phải có hình gia đình mới oách nha( hình em bự bự chút em sẽ dang ký 1 tá về mặc)

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
IV4705 nói:
Bữa rày bận quá, với lại em phải coi ngày lành tháng tốt mở thớt nó mới hên, chuyến năm ngóai xui xẻo cả đám nên giờ phải ngó trước sau. Có kiêng có lành mà lị :D

Em ngồi dò lại ct, hóa ra mình bỏ không vô Pác Bó lại thêm được khối thời gian, tính sơ thì rút xuống khỏang 19 ngày thôi, số ngày dư còn lại cứ để dự phòng nhể.
A dò CT 1 mình buồn lắm , quăng lên cho bà con dò phụ a cho :):):)

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Hây dzà cụ chauli nóng ruột thía
, kỳ này chỉ duyệt cho PS đi thoai, Ếch chắc hổng có cửa nhá

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
postmansmile nói:
Có cái bản đồ VN mình trên đó
Hôm qua có trao đổi với mimo vụ đồng phục, áo XV kỳ này dự kiến sẽ là:

Màu xám tay trắng (kiểu cũ) với logo OSFC sẽ in hết nửa trên phần lưng sau, tay trái in logo OS, tay phải in chữ OSFC, ngực trái là chủ đề chuyến XV. Số lượng khoảng 40-50 cái yêu cầu chất liệu tốt hơn chút, vụ này có ai nhận lãnh giúp cho hội được không ạ?

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
IV4705 nói:
postmansmile nói:
Có cái bản đồ VN mình trên đó
Hôm qua có trao đổi với mimo vụ đồng phục, áo XV kỳ này dự kiến sẽ là:

Màu xám tay trắng (kiểu cũ) với logo OSFC sẽ in hết nửa trên phần lưng sau, tay trái in logo OS, tay phải in chữ OSFC, ngực trái là chủ đề chuyến XV. Số lượng khoảng 40-50 cái yêu cầu chất liệu tốt hơn chút, vụ này có ai nhận lãnh giúp cho hội được không ạ?
Khoe hàng logo dữ vậy àh ??? :)
Chủ đề chỉ ghi một phần bên ngực trái áo vậy làm sao đủ ??? (Nếu chữ nhỏ thì khó đọc)

Có lẽ nên gom cả hai : Chủ đề XV 2012 và Logo mần luôn phần sau lưng áo là OK .
Chất liệu thì nên tham khảo loại vải mà hội OSFI họ làm (có 2 đợt nhé, hàng đợt sau thấy đẹp hơn), thấy khá là OK .

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
IV4705 nói:
Hây dzà cụ chauli nóng ruột thía
, kỳ này chỉ duyệt cho PS đi thoai, Ếch chắc hổng có cửa nhá
Ps hử..chờ năm sau đi Du Xuân XV.3 là có ngay , XV.2 vẫn Ếch cho lành :)

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
Có lẽ nên gom cả hai : Chủ đề XV 2012 và Logo mần luôn phần sau lưng áo là OK .

@IV, Hôm qua chị cũng nói IV như vậy đó
Còn phía trước ngực trái sẽ là logo OS và dưới logo OS là chữ OSFC, hai bên tay khỏi in cho đỡ rối, vậy có ổn hem zị???

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Áo thì cứ làm sao cho đẹp đẹp để diện tết với mấy em dân tộc là được, chắc nhờ mimo kiếm người lãnh thầu món này cho đb đi hén.

Pà mịa, mấy bữa nay đang sửa tới sửa lui cái chương trình vì phải cập nhật dần dần các tuyến đường, cộng thêm phải có cảm hứng mới ngồi lâu vẽ vời các nơi nhưng cứ nhào vô box đọc là thấy ku lì nôn nao quá
. Thôi em cứ quăng lên cái khung cho bà con ném đá, chắc phải chạy ra quán kiếm mấy lon mới làm xong được