Tập Lái
30/8/10
5
0
0
Dạ, rất tiếc là hôm nay em lại bận nên không tham gia cùng các bác được. Đành hẹn bác dịp khác vậy, không thì hẹn bác mùa offroad năm sau em sẽ làm riêng với bác 1 ly

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
bác không đi thiệt tiếc quá...tăng 1 Tân Cảng...tăng 2 Gossip....

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
44
Off-road, JFC
Bác "Red Bull" nhà cạnh Gossip hay sao mà em về truớc bác, về đến nhà, mở máy đã thấy bác viết bài được hơn 20 phút rồi.
Tăng 2 bác phải kể thêm đội hình ra Cầu Phú Mỹ thử lốp nữa chứ ạ.
Lúc ở Tân Cảng em tưởng cancel vụ kia rồi nên mới tí tởn đi Gossip.
Sáng này hơn 8 giờ em mới dậy, may quá đêm qua đã báo là kg đi được với bác Lơ nếu không lại... thất hứa.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Roll2508 nói:
Có vụ này nữa hả bác ?
Em thấy kéo từ đầu đến cuối, có offroad gì đâu, chỉ tội mấy bác xe ben dừng lại "kiếm ăn" nhưng chẳng ai kêu kéo cả

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
44
Off-road, JFC
thế Uaz kéo Vàng anh hả bác?
Bộ vó mới giá trị bằng nửa cái xe rồi cơ mà. Hihi
Land của bác có xuống kéo 2 bạn ấy lên không ạ?

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Tăng 2 này trên cả tuyệt vời bắt đầu từ lúc 21h30 kết thúc lúc 01h sáng, đó là cuộc thi thố tài năng của vỏ MT khủng của bác Mucnchai và vỏ đôi máy cầy (hiệu Đầu trâu) của bác HuyDmax - quả là ấn tượng.
Tiếc quá , do đột xuất nên ae ko ai mang máy ảnh để ghi lại những khoảng khắc đó . chỉ thấy mỗi gã F1 chụp nên.......dài cổ đợi ảnh thôi

Hạng D
15/7/07
1.807
11.577
113
Ural 375D nói:
Tăng 2 này trên cả tuyệt vời bắt đầu từ lúc 21h30 kết thúc lúc 01h sáng, đó là cuộc thi thố tài năng của vỏ MT khủng của bác Mucnchai và vỏ đôi máy cầy (hiệu Đầu trâu) của bác HuyDmax - quả là ấn tượng.
Tiếc quá , do đột xuất nên ae ko ai mang máy ảnh để ghi lại những khoảng khắc đó . chỉ thấy mỗi gã F1 chụp nên.......dài cổ đợi ảnh thôi
Hôm qua em đi Bình Dương sáng nay mới về, nên k0 tham dự được. Nếu k0 tăng 2 đã cố ghi được bác Muc khoe đồ chơi mới

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
Roll2508 nói:
Bác "Red Bull" nhà cạnh Gossip hay sao mà em về truớc bác, về đến nhà, mở máy đã thấy bác viết bài được hơn 20 phút rồi.
Lúc ở Tân Cảng em tưởng cancel vụ kia rồi nên mới tí tởn đi Gossip.
Sáng này hơn 8 giờ em mới dậy, may quá đêm qua đã báo là kg đi được với bác Lơ nếu không lại... thất hứa.

cách gosip 5 phút thôi bác ui

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Tối qua về nhà gần 2h30 sáng!!!:):)
Mấy chú Công an phường cũng đứng xem ọp dốt.
Chỉ tội cho mấy chú xe ben đi ngang đứng lại thấy xe bị lầy định vào kiếm tiền, định bụng chắc cũng kiếm được vài chai lúc thấy anh em tự lên được thì buồn bã bỏ đi:D
Bộ móng mới trị giá gần bằng con attila của bác Múc và Huy Dmax khủng thiệt
, em cũng đang nhịn ăn sáng để dành làm 1 bộ!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
F1racer nói:
Tối qua về nhà gần 2h30 sáng!!!:):)
Mấy chú Công an phường cũng đứng xem ọp dốt.
Chỉ tội cho mấy chú xe ben đi ngang đứng lại thấy xe bị lầy định vào kiếm tiền, định bụng chắc cũng kiếm được vài chai lúc thấy anh em tự lên được thì buồn bã bỏ đi:D
Bộ móng mới trị giá gần bằng con attila của bác Múc và Huy Dmax khủng thiệt
, em cũng đang nhịn ăn sáng để dành làm 1 bộ!

Bộ móng trâu đôi của Dmax xem như bị thất bại toàn toàn khi thử vận hành đồi cát sáng nay :D xe đi vừa nặng máy vừa chậm vừa yếu và mắc lầy thường xuyên
Coi như là "nghiên cứu" phí
.

Phen này phải phạt chú Máy Dầu tư vấn không đúng...và sáng nay phải bỏ của chạy lấy người khi tự huỷ không tham gia chương trình tiền trạm sáng nay..