Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Thực ra loại gương này hợp với bất kì loại SUV, CUV... với nhiều điểm mù trong quan sát khi lái xe. Thread này cũng có thể đăng ở mục Đèn, còi... nhưng vì tôi lấy ở link đồ chơi cho Santa FE nên đăng ở đây cũng ok phải không các Mods?:D
Hot cho Santa Fe: Smart mirror (thông minh, sang trọng)

Hot cho Santa Fe: Smart mirror (thông minh, sang trọng)

Gương thông minh kết hợp gương góc rộng và signal báo rẽ. Tác dụng: cảnh báo lái xe khác thậm chí trong các điểm mù của gương về việc chuyển làn. Gương thông minh sử dụng công nghệ không dây và năng lượng mặt trời. Trong trường hợp xe hoạt động ở vùng ít ánh sáng mặt trời, bạn có thể sử dụng adapter xạc kèm theo qua ổ châm thuốc lá trong xe.
Tín hiệu đèn LED siêu sáng sẽ nháy cùng signal theo xe và đủ sáng để nhìn ngày và đêm. Lắp đặt dễ dàng.
Giá 160 USD, bảo hành 01 năm.
Mua: các bác nào quen order qua mạng có thể ra tay giúp? Hay là các bác chuyên về đồ chơi có thể nhập số lượng lớn rồi bán cho anh em. Nếu có tôi xin đăng kí đầu tiên. Thanks.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Hot cho Santa Fe: Smart mirror (thông minh, sang trọng)

Quên mất, gửi các bác đường link .
http://www.autoanything.com/mirrors/20A50635A1.aspx

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

Quả này hay đấy, bác kiến nói Hùng cò nhập đê

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Cái này hay nhưng bác KV lại phải làm chuột trắng rồi:)

Hạng C
27/6/07
889
1
18

cái này mua dễ mà bác kiến, em chỉ sợ về VN có thuế má gì kg, chứ em add cart 1 phat là tuần sau có hàng liền. trang bác đưa nó chỉ ship quốc tế khi đơn hàng $500 trở lên

http://www.caraccessories.com/turn-smart-signal-mirrors.asp

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

lại béo mấy thằng nghiện chuyên vặt gương thui[&:], theo em cứ chơi quả gương cầu lồi giá 30k/cặp là ổn.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: honam

lại béo mấy thằng nghiện chuyên vặt gương thui[&:], theo em cứ chơi quả gương cầu lồi giá 30k/cặp là ổn.
Gương cầu lồi tôi lắp rồi, ko ăn thua bác ợ! Hồi còn chạy Sedan lắp quả này thì ok, ko hiểu sao sang SUV lại ko có tác dụng mấy.
Cái Smart Mirror này chế cho các loại SUV nên tôi nghĩ sẽ ngon hơn. Các review chấm em này 4,5 sao cơ mà. Hay mọi người đăng kí danh sách để nhờ bác Thanh Đen nhập vậy?
1-Kienvang
2-Aconnongthon
3-.....
4-.....

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: aconnongthon

Quả này hay đấy, bác kiến nói Hùng cò nhập đê
Hùng Cò đã chính thức trả lời: No. Lí do bác ấy chỉ quen nhập hàng từ Hàn Quốc chứ mặt hàng này bán tại Mỹ. Đ.c Ác ôn xem quen ai hay mua hàng qua mạng mua giúp mấy anh em mình cái nhẩy!:D

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Bạn em sắp về nước, để em hỏi xem liệu nó có mang về được không các bác nhé!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Hoang

Bạn em sắp về nước, để em hỏi xem liệu nó có mang về được không các bác nhé!
Bác hỏi giúp a bạn xem rổ rá cụ thể ra sao nhé, nếu cần đăng kí list nhờ bác luôn thể.