Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
11/1/14
55
0
6
Em thì nghèo rớt mòng " đóc " luôn chứ không phải mòng tơi rồi , nên chỉ dám ngó thui chứ đâu dám mơ Sân viu này nọ hehehe !!!

Tập Lái
13/11/13
13
0
1
Biết DX làm ăn thế nào thì vào đây mà xem ::))www.xiucoicoi.blogspot.com/2013/09/sunview-3-go-vap-dan-xay.html

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/12/12
334
33
28
Treo 1 lần rồi treo vài lần nữa có sao đâu. Ăn chắc mặc bền và làm việc với chủ đầu tư uy tín là tốt nhất. Đất xanh bỏ Sunview lần này được thì lần sau cũng chả có gì

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
vậy bạn chủ thớt chỉ cần giảp đáp thắc mắc pháp lý căn bản nhất là sunview 3 hiện tại ai là chủ đầu tư.

Hạng B1
25/11/13
75
6
8
minhthach1987 nói:
Topic này dành cho Bác nào đang quan tâm đến Căn Hộ Sunview 3, Quận Gò Vấp.
Sau một thời gian, ngưng thi công, vì rất nhiều lý do, chủ yếu là do CT Group vi phạm Hợp Đồng với Đất Xanh. Hiện tại, Đất Xanh đã hoàn tất các thủ tục chuyển nhượng SV3 và đang tiến hành xây dựng dự án Sunview 3. Bác nào quan tâm thì vào đây cùng bàn luận nhé.
Hiện tại, dự án sẽ do Đất Xanh xây dựng và dự kiến sẽ mở bán lại vào Tháng 4/2014. Đội xây dựng đang tiến hành làm 3 ca.
Đất Xanh Group: 091.711.7896
-------
NẾU ĐOÁN KHÔNG LẦM THÌ EM TRAI MỚI VÀO LÀM SALE CHO ĐẤT XANH ĐƯỢC KHOẢNG 6 THANG
-EM TRAI MUỐN TẠO TOPIC NÀY LÀ ĐỂ CỐ GẮNG LÀM XOA DỊU 1 CHÚT. DÙ CHỈ 1/1TỈ CƠN SÓNG SUNVIEW ĐỂ TÌM 1 CƠ HỘI VỚI 1 KHÁCH HÀNG MUA CÁI SUNVIEW TOI Ở THỦ ĐỨC. VÌ BAO LÂU NAY ĐẤT XANH XA LẦY Ở CÁI HỐ BÙN SUNVIEW 3.(ĐEM CON BỎ CHỢ VỚI KHÁCH HÀNG) RỒI LÀM SAO MÀ CÓ KHÁCH HÀNG MỚI
- NÓI THẬT CHÚNG TÔI CŨNG BIẾT THÔNG CẢM VỚI SALE NHIỀU LẮM. NỖI KHỔ TÂM KHÔNG CÓ KHÁCH HÀNG.PHẢI LÀM MỌI CÁCH....
-NÓI THẬT MÍ EM TRAI NHÉ NGAY LÚC NÀY CỠ ANH MINH THÔNG .GIÁM ĐỐC ĐẦU TƯ CỦA ĐẤT XANH CÒN CHƯA GIÁM TUYÊN BỐ HÙNG HỒN NHƯ EM TRAI NỮA,VÌ SAO ??
NÀY NHÉ, CHO ĐẾN HÔM NAY NGÀY 21/3/ 2014 CÓ KHOẢNG 80 CÁI HỢP ĐỒNG ĐÃ TỚI HẠN GIAO NHÀ,
MÀ CHỦ ĐẦU TƯ CŨNG NHƯ CÒ ĐẤT XANH ĐANG LÊN RUỘT.CÁI LÀN SÓNG 80 CHỤC CON NGƯỜI KIA ĐANG CHUẨN BỊ GỬI CÀI CÔNG VĂN YÊU CẦU BÀN GIAO CĂN HÔ,TRONG VÒNG 1 TUẦN NẾU KHÔNG PHÚC ĐÁP
THÌ TRƯỚC MẮT
---------------HỌ TREO BĂNG RÔN...........
XONG LÀM CÁI NỮA LÀ CHIẾU THEO NGHỊ ĐỊNH 71.THONG TƯ 16 KIỆN RA TÒA ..RỒI TRUYỀN THÔNG BÁO CHÍ ỦM TỎI LÊN HẾT......
NHƯNG -TRONG LÚC NÀY THÌ CHỦ ĐẦU TƯ CŨNG NHƯ CÒ ĐẤT XANH ĐANG BÀY BINH BỐ TRẬN ỨNG CHIẾN VỚI 80 CON NGƯỜI KIA.PHẢI ĐỐI PHÓ THẾ NÀY .THẾ NỌ....
ĐA SỐ TRONG ĐÁM NGƯỜI NGHÈO NÀY ,HỌ GÔM CỦA ĐỂ DÀNH BẰNG TẤT CẢ MỒ HOI XƯƠNG MÁU, HỌ KHÔNG NGÁN GÌ CẢ. BIẾT ĐÂU 1 CÁI BÙM ! XONG HÀNG. KẾT THÚC LẸ HƠN
-CHÚ Ý NÈ EM TRAI .ANH CHUNG (CT,G). KHÔNG DỄ ĐỂ ANH (THÌN ĐẤT XANH) CỦA EM SƠI CÁI SUNVIEW 3 ĐÓ 1 CÁCH NGON LÀNH ĐÂU,

EM XEM HỌ CHUẨN BỊ RÙI NÈ

• Like
Reactions: ba.ken
Hạng B1
25/11/13
75
6
8
hic 1 LÊN BÁC GÚ GỒ GÕ CHỮ SUNVIEW
HAY ĐẤT XANH RA 1 ĐỐNG NÈ ,VẦY SAO LÀM ĂN ĐƯỢC HẢ EM ZAI

HIC ! TOPIC CHUẨN BỊ DIE VÌ ĐẤT XANH CHUNG ZÔ ĐÂY MẤY TRĂM CHAI ĐỂ VỪA QUẢNG CÁO VỪA NÓI LÁO

CHUẨN BỊ
<h1>HOT: Sự hồi TỐ của dự án Sunview 3 - Gò Vấp</h1>

Hạng B1
11/1/14
55
0
6
Bác chủ thớt trốn đâu mất tiêu rồi hehehe em chưa thấy kỳ kỳ mà đã thấy bác chủ thớt chạy mất dép ngóc đít lên không nổi luôn hihihi

Hạng B2
12/9/13
117
6
18
30
minhthach1987 nói:
dungtc nói:
Nghi giống như hồi cái thằng Thái Sơn 1, 2. Lâu lâu nó xì ra cái văn bản lập lờ về việc giao nền, vậy là bán thêm được một mớ nữa, sau đó im luôn. Toàn tụi lừa đảo.
Nếu Đất Xanh là tụi lừa đảo thì không biết còn Công Ty nào làm ăn chân chính nữa đây ta??? Bên Hưng Thịnh, Khách Hàng đặt chổ, giờ lấy lại tiền không được kìa, trong khi quy định phiếu Đặt Chổ là KH có thể lấy lại tiền bất cứ lúc nào, như vậy có được coi là lừa đảo không???
Sống nên cần một niềm tin bác ah....

Dìm người ta xuống bác có lên đc ko. Bác biết gì vụ đặt chỗ mà nói?

Status
Không mở trả lời sau này.