Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
E hèm... cái dzụ hàng TQ "chỉ được cái mã bề ngoài, bên trong toàn đồ độc hại" hoặc "hàng VN ta chất lượng cao" ...thì phải chờ Kingo lên tiếng xác nhận nghen, chứ 2 bác Kingo2 và Thùy TRâm không được chủ quan à .....

Hạng B2
2/7/09
348
0
0
TP. Hồ Chí Minh
cuối năm lu bu thế mà cha Keenlon vẫn nghỉ ra chuyện vui nhỉ, từ chiện HP buôn hàng Buffet Hồ Cẩm Đào chuyển sang "hàng VN chất lượng cao"rồi......nhưng em ủng hộ ah vì em cũng là hàng VN mờ

Last edited by a moderator:
Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.416
113
Hehe, mai giờ chưa xem link tưởng thiệt mới ghê chứ. e ửng hộ kingo2. Kingo 3 nếu có thì để ae trả thù dân tộc thôi.
mà sao Os bị gì mà mất tiêu cái ba nơ rồi chỉ còn ông Quê Hương à?

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
SG Car nói:
cuối năm lu bu thế mà cha Keenlon vẫn nghỉ ra chuyện vui nhỉ, từ chiện HP buôn hàng Buffet Hồ Cẩm Đào chuyển sang "hàng VN chất lượng cao"rồi......nhưng em ủng hộ ah vì em cũng là hàng VN mờ

ha ha ha, vụ này em không hề nghĩa ra à nhen. Oan cho "Thị Mầu" quá ! Em đi ăn Buffet thấy nó xài "hàng của Kingo" nên tò mò hỏi thăm thôi nhen. Ai dè có thiệt nên post lên để mọi người cùng chúc mừng ! ha ha ha

@Kingo 3: chúc em làm ăn phát đạt nhé !!!!!!!!!!!!!!!! ha ha ha ha, Kingo 2 đâu rồi !!!?!?!?!?!?!?! Tui biết Kingo dạo này bận việc gì nhiều rồi nè............ha ha ha