Hạng B2
20/10/08
349
1
18
47
Rất đẹp ........... em cũng muốn ốp gỗ mà không làm được tiếc quá ! Chúc mừng bác chủ thớt có 1 em ưng theo đúng ý ...

Hạng B2
4/1/08
282
5
18
44
TP. HCM
hehehe xe bác đẹp thật, em nó vừa nguyên bản vừa có tí hiện đại trong nó hehehe, chúc mừng bác

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
49
Hồ Chí Minh
chời ơi!!! nhìn xe mới nhớ ra bạn thân nhe!!! Dạo này làm ăn sao rồi bác? xe đẹp, chúc mừng bác, nhưng bác tháo sàn gỗ ra đi nhé:D. Mình tiễn em civic theo chồng mới rồi, giờ đi accord mắy nhắm mắt mở. hehe

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
49
Hồ Chí Minh
bác ở đâu? hôm nào thứ 7 bác qua em hay em chạy qua bác ( chỗ bác có chổ đậu xe không ). em hướng dẫn bác cách ốp gỗ, tự mình làm lun... he he ngon, bổ, rẻ, đẹp

h20 confirmed
Tập Lái
13/6/11
15
3
3
coaltrung nói:
bác ở đâu? hôm nào thứ 7 bác qua em hay em chạy qua bác ( chỗ bác có chổ đậu xe không ). em hướng dẫn bác cách ốp gỗ, tự mình làm lun... he he ngon, bổ, rẻ, đẹp

Xe bác cũng tự ốp gỗ à, bác cho xem cái ảnh được không?

Hạng B2
20/10/08
349
1
18
47
coaltrung nói:
Bác Coaltrung huong dẫn em với .................. em mê cái vụ này lắm !!!!! Thanks

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
em nghĩ bác Hugo này mới làm lại xe nhưng giữ nguyên phần ốp gỗ từ chủ trước vì thấy phần ốp gỗ có vẻ ko được động tới trong lần đại tu vừa qua.

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Mazda 1500 hồi xưa hot hơn corrna, nó là niềm mơ ước một thời của mình, đến bây giờ một số bác ở Q1 vẫn dùng làm taxi cho Tây đi.
Dùng gổ làm nội thất khó. Mình nghĩ nến dùng gổ thì vẫn phải giử đừng nét cong của các linh kiện xe nhìn mới hài hòa.
Nếu như mình, mình sẽ đầu tư thêm cho khoang động cơ. Có thể sơn hai màu cho linh động.

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
49
Hồ Chí Minh
tienduc76 nói:
coaltrung nói:
Bác Coaltrung huong dẫn em với .................. em mê cái vụ này lắm !!!!! Thanks
nếu các bác không chê như thế này là xấu thì mọi thứ trên xe mình đều có thể tự làm được. hehe....decal gỗ thôi:D
em chỉ mới thí nghiệm nắp chụp của cái đồng hồ digital tren xe em thôi. các bác xem thử
hugo body

Hạng B2
20/10/08
349
1
18
47
coaltrung nói:
tienduc76 nói:
coaltrung nói:
nếu các bác không chê như thế này là xấu thì mọi thứ trên xe mình đều có thể tự làm được. hehe....decal gỗ thôi:D
em chỉ mới thí nghiệm nắp chụp của cái đồng hồ digital tren xe em thôi. các bác xem thử
hugo body
Đẹp thật cho em theo nghề với ...............