Tập Lái
13/7/16
42
45
18
HCM
Các bác toàn ôm vài lô trở lên không, nên Hưng phú nguyên mặt đường 20m chỉ có 2,3 căn, nhìn buồn thiu. Xả bớt cho bà con vào ở chung và cũng sẽ về dưỡng già ở đó cùng các bác :).
Các bác không xả thì xây lên cho đẹp khu phố, vài năm nữa cho nhân viên khu CNC thuê nguyên khu này chắc ổn. Nếu ko xây thì có thể trồng rau sạch được không nhỉ.

• Like
Reactions: cpduc
Hạng B2
1/5/08
204
161
43
Xả xong sợ không mua lại được bác. Giá cứ tăng, nghỉ chút lại tăng tiếp!

Tập Lái
13/7/16
42
45
18
HCM
Xả xong sợ không mua lại được bác. Giá cứ tăng, nghỉ chút lại tăng tiếp!
Giá khu này so ra thấp nhất khu vực LP, hôm trước tìm mua lô 5x20 m chủ đòi 32 tr/m , còn dt lớn biệt thự khoảng 26 tr. Vẫn chưa mua được, đang chờ sale có hàng sẽ alo.

Hạng B2
15/1/10
101
128
43
Đất biệt thự bác coi lô nào mà cao vậy?

Giá khu này so ra thấp nhất khu vực LP, hôm trước tìm mua lô 5x20 m chủ đòi 32 tr/m , còn dt lớn biệt thự khoảng 26 tr. Vẫn chưa mua được, đang chờ sale có hàng sẽ alo.

Hạng C
4/1/11
616
1.420
93
Mới coi lại khu này, giá cỡ Nam Long nhưng xa hơn kha khá, bị bao bọc không thoáng, và pháp lý hơi lăn tăn. Được cái hạ tầng, cây xanh đẹp. Tại thời điểm này Nam Long an toàn hơn trong lúc khó đoán thị trường sẽ ra sao như lúc này.

Hạng B2
8/10/11
325
1.516
93
Mới coi lại khu này, giá cỡ Nam Long nhưng xa hơn kha khá, bị bao bọc không thoáng, và pháp lý hơi lăn tăn. Được cái hạ tầng, cây xanh đẹp. Tại thời điểm này Nam Long an toàn hơn trong lúc khó đoán thị trường sẽ ra sao như lúc này.
Anh đi đường nào mà nói xa hơn Nam Long kha khá ạ? ANh đi XLHN vào Đỗ Xuân Hợp rồi vào Nam Long đúng ko anh?

Hạng B2
10/4/14
261
1.164
93
Các lô dt 90m phải không bác. Giá nhảy nhanh thế có biến động trong HP gì ko bác mà giá lên vậy
Đường D4A là đường 20m lớn nhất Hưng Phú đó bác.
Tính ra từ tháng 12 đến giờ ngoài đất mặt tiền lên nhanh không nói. Đất dự án quanh đây thì Phú Nhuận và Hưng Phú là lên nhanh nhất (tỷ lệ %)

• Like
Reactions: Yin_yang
Hạng B2
17/6/15
109
243
43
38
Mấy anh ăn may quả cầu qua đảo kim cương đợt vừa rồi xuống tàu nếu vào luôn khu HP từ trước tết thì giờ dc thêm 6 giá nữa rồi. Bản chất giá đất ở HP và TML đều lên, nhưng ở TML tăng đột biến sau khi có tin chính thức khởi công cầu, còn bên HP thì tăng từ từ và mới đột biến chỉ thời gian sau tết vì nói cho cùng là do giá HP đang thấp, vị trí tốt, hạ tầng xanh mát ai vào cũng mê.