Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
2 chú em vs thằng Gà an thoc gì đấy là 3 chú khóc thuê Hàn Nô, tranh luận giề ? biết vẹo gì đâu mà tranh luận. hỏi ngược thì câm nín vì chém gió biết gì đâu. rồi ở đây tỏ vẻ thanh cao voi nhau ah =)) buồn cười vãi.
tôi còn theo mấy chú dài, làm trong sạch diễn đàn, tránh người đọc bị tụi Hàn Nô định hướng, nhồi sọ !
Bỏ mình ra đi chú em. Đừng quote cho rảnh mắt. Khóc thuê ăn tiền thì kệ chú.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
2 chú em vs thằng Gà an thoc gì đấy là 3 chú khóc thuê Hàn Nô, tranh luận giề ? biết vẹo gì đâu mà tranh luận. hỏi ngược thì câm nín vì chém gió biết gì đâu. rồi ở đây tỏ vẻ thanh cao voi nhau ah =)) buồn cười vãi.
tôi còn theo mấy chú dài, làm trong sạch diễn đàn, tránh người đọc bị tụi Hàn Nô định hướng, nhồi sọ !
Nhắc lại anh đi xe Nhật không phải Hàn nhé nhóc. Nhưng với kiểu dư luận viên lùa gà như chú thì anh khinh. Và chính vì những thành phần như chú và cách làm của Toi thì anh loại ngay trước tiên khi mua xe.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
22/1/19
4.018
6.574
113
Nhắc lại anh đi xe Nhật không phải Hàn nhé nhóc. Nhưng với kiểu dư luận viên lùa gà như chú thì anh khinh. Và chính vì những thành phần như chú và cách làm của Toi thì anh loại ngay trước tiên khi mua xe.
Cũng chưa hẳn là sale đâu bác. Kiểu cuồng dâm sinh hoang tưởng. Ở nhà chắc bị má cấm sữa nên đâm ra điên điên, khùng khùng, ra đường kiếm chỗ cắn bậy vậy thôi :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.859
1.175
113
người khôn nói 1 hiểu 10, còn ông thì chịu bảo thủ, ngu dốt, cộng thêm tính bốc phép nữa.
nói không được người khác thì nói này nói nọ hài dễ sợ,
yên tâm cháu sẽ theo ông đến lúc ông nằm xuống......
ah chắc tụi Hàn Nô khôn ? nói 1 tụi bây hiểu 10 thì đỡ công tôi nói quá rồi, nói 1 mà mấy chú em hiểu thành 0, đá xéo câu chữ người khác, còn giả ngu giả ngáo =)) tôi còn lạ gì,
yên tâm cứ theo tôi dạy cho lớn dần !

Hạng D
23/1/16
1.859
1.175
113
Gì ? đi xe Nhật nói tiếng Hàn ah =)) tôi đi cả Nhật cả Hàn đây nhưng đâu có phán bẩn như chú em. Tôi cần chú em quá ở đó mà khinh =)) Toy cần chú em mua xe ah ? bảo gà lại tự ái, bọn Hàn Nô thì tôi lạ gì !

Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Cũng chưa hẳn là sale đâu bác. Kiểu cuồng dâm sinh hoang tưởng. Ở nhà chắc bị má cấm sữa nên đâm ra điên điên, khùng khùng, ra đường kiếm chỗ cắn bậy vậy thôi :)
Không sale chắc cũng là dư luận viên, seeder chuyên đi lùa gà ăn lương tháng.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
23/1/16
1.859
1.175
113
ah há, gặp đồng bọn rồi rủ đồng bọn cắn chung ah ? bảo người ta cắn mà topic nào có xe Toy hay xe Jap là đều thấy dấu răng của chú hết vậy. Có duy nhất một bài nào lạc, nào CVT. Xe Hàn bán lạc thì thiếu chip, xe ngon, cầu cao. vãi đạn Hàn Nô

Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Gì ? đi xe Nhật nói tiếng Hàn ah =)) tôi đi cả Nhật cả Hàn đây nhưng đâu có phán bẩn như chú em. Tôi cần chú em quá ở đó mà khinh =)) Toy cần chú em mua xe ah ? bảo gà lại tự ái, bọn Hàn Nô thì tôi lạ gì !
Bịnh!

Hạng D
22/1/19
4.018
6.574
113
ah há, gặp đồng bọn rồi rủ đồng bọn cắn chung ah ? bảo người ta cắn mà topic nào có xe Toy hay xe Jap là đều thấy dấu răng của chú hết vậy. Có duy nhất một bài nào lạc, nào CVT. Xe Hàn bán lạc thì thiếu chip, xe ngon, cầu cao. vãi đạn Hàn Nô
Xin lỗi ông cụ non. Topic này đang nói xe Hyundai. Khát sữa quá nên lú luôn rồi :)
Về nhà kêu má cho bú đi rồi vô nói tiếp nè ...
Mà nói chứ tui sắp sửa invisible ông cụ non rồi. Nên ông có chụp mũ hay vu khống gì nữa thì tụi tui cũng kg thấy để mà hầu chuyện đâu. Nên có gì thì uống sữa xong rồi lên đây tự sủa tự nghe đi nha =))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.859
1.175
113
Xin lỗi ông cụ non. Topic này đang nói xe Hyundai. Khát sữa quá nên lú luôn rồi :)
Về nhà kêu má cho bú đi rồi vô nói tiếp nè ...
Mà nói chứ tui sắp sửa invisible ông cụ non rồi. Nên ông có chụp mũ hay vu khống gì nữa thì tụi tui cũng kg thấy để mà hầu chuyện đâu. Nên có gì thì uống sữa xong rồi lên đây tự sủa tự nghe đi nha =))
bởi ta nói khổ mấy bạn Hàn Nô lắm, ai ko biết topic này đang nói Hyundai, tôi đang nói ông ở những topic khác, ông là chuyên gia cắn trộm. Chứ ở đây thì Hyundai vạn tuế rồi ! haha
mục đích tôi là người khác ko bị đám Hàn Nô định hướng ! Ông có ignore kệ ông, chắc tôi cần =))